Mugabe Agomea Mazungumzo Ya Kuachia Madaraka

Mugabe Agomea Mazungumzo Ya Kuachia Madaraka

Wanambembeleza nini uyu babu wamtafutie sehem tulivyo apumzike
 
Mgabe anatapatapa Kama kuku aliyekatwa kichwa wakati anajua mwisho wa kukatwa kichwa ni kufa.
 
Hapo hakuna mapinduzi ya kijeshi kwa ajili ya manufaa ya wananchi bali kuna mgogoro kati ya maveterani kwa kuwa mwenzako amekaa muda mrefu bila kuwaachia wenzake.........
Yes. Sahihi kaka. Na watu wajue kuwa askari wa jeshi zima la ZIM ni wanachama wa ZANU PF!
 
Yes. Sahihi kaka. Na watu wajue kuwa askari wa jeshi zima la ZIM ni wanachama wa ZANU PF!

ZANU PF NI MUUNGANIKO WA WANAJESHI KISIASA ILI KUIONGOZA ZIMBABWE [emoji1269]

YALIYOFANYIKA ZIMBABWE SIO MAGEUZI YA KIJESHI.

HAKUNA MAGEUZI AMBAYO ALIYEPINDULIWA ANAJADILIANA NA WALIOMPINDUA JINSI YA KUACHIA MADARAKA HIVYO NI VICHEKESHO......

KWENYE MAPINDUZI YA KWELI MUGABE ANGEKUWA AMEKIMBILIA UHAMISHONI.....

REJEA MAPINDUZI YA MADAGASCAR [emoji1155] AU MISRI.....

HATA HAO WENYEWE WAMEKANUSHA KUWA HAYO SIO MAPINDUZI BALI WANATAKA KUIWEKA SAWA NCHI BAADA YA COMRADE MWENZAO KUTOKA NJE YA MSTARI.......
 
Amekataa kuachia madaraka, lakini wabunge wote wa ZANU na wapinzani watapiga kura ya kutokuwa na imani naye Jumatatu.
 
Itakuwa ajabu umweke rais kizuizini halafu baadaye wewe mwenyewe umrudishe tena madarakani, hapo unakuwa umejitengenezea kesi ya uhaini kirahisi kabisa. Mugabe atupwe kule, kimoyo moyo hata jumuiya ya kimataifa inaunga mkono kama ambavyo iliunga mkono mapinduzi ya Morsi huko Misri. Hicho ki AU ni takataka tu kilichojaa vi mtu vya kupenda madaraka kama Mugabe mwenyewe hivyo lazima vibweke sana tu.
 
Acha waparurane wakosee tena....wamrudishe waone!! Atawavuruga na kumpa nchi Grace! Shauri yao!! Wasimbembeleze sana!!! Ndege iko airport.....gari lile....Mzee ingia ondoka!!....Jeshi linateua mwingine naserikali mpito....miaka 2....ufanyike uchaguzi....period!
 
Basi atawekwa pale house arrest mpaka afe. Hakuna wanajeshi mazwazwa duniani kote. Wanapofanya move huwa imeshakuwa calculated with plans B, C, D, E, F you name it na failure is always not an option. Mugabe analitambua hilo vizuri. Anakomaakomaa ili angalau apate deal nzuri (no kushtakiwa baada ya hili saga, mkewe asiguswe, assets zake asiporwe etc)
 
Atimuliwe tu.
Wa Zimbabwe walimchagua Robert lakini wanaongoza na Grace. Haikubaliki!

Wazimbabwe ni watu waliopata bahati ya kupata elimu nzuri, wana wasomi wengi ambao ni very competitive kwenye maeneo yao ya kazi, ni adventurous sana. Kitu kimoja ambacho siwaelewi ni kwa nini linapokuja suala la Mugabe na uongozi wa wanajisahau
 
Amekubali kuachia madaraka ila kuna mgogoro wa kikatiba maana anatakiwa amwachie madaraka makamu wa rais, 1. makam wa kwanza mke wake Grace ametoroka na Emmerson alishamfukuza ,hivyo hakuna makamu wa rais wa kupokea madaraka!
ateue tu
 
Back
Top Bottom