Muda upi sahihi wa kufunga 'dish' la TV?

Muda upi sahihi wa kufunga 'dish' la TV?

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,711
Reaction score
1,738
Nataraji kununua king'amuzi cha Startimes, sasa najiuliza ni muda upi sahihi wa kulifunga 'dish' kama asubuhi au mchana au jioni au usiku?

Hii ni kuepukana na 'poor signals'.

Msaada tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saa 9 kwa dish za magharibi saa 3 za mashariki kwa beginner kwa wazoefu muda wowote isipokuwa wakati wa mvua
 
Back
Top Bottom