Muda huu nimetoka lock up, kisa mapenzi

Muda huu nimetoka lock up, kisa mapenzi

Hongera sote mura.......
Angekua mwanaume wa Dar, angekuja kuomba ushauri eti kamkuta bibi wake na jamaa na akashuhudia wanaingia ghetto kwa bibie, then akaamua kurudi ghetto kwake na chakwanza ni kuandika uzi wa kuomba ushauri...[emoji12] [emoji12]
 
Duuuh hiyo inaitwa vunjavunja meno ya kibarazani shubaaaaaakengemiti zake well done mkuu hekoo siku nyingine unanishtua maana sijawahi piga mtu alieshikwa ugoni.

Kwa vijana wenzetu wanaopendi hii mchezo iwe fundisho walahi.
 
Umemfurushia mbali huyo mwanamke au ndio unatibu akipona arudi? [emoji38][emoji38][emoji38]
 
Gharama ya kufuta kesi isifike mahakamani alipe yeye
 
Ila angeshuka kwenye nissan nyeupe naamini ucngemfuata na rungu ungekimbia uwache.
 
Vurugu yote hiyo kumbe hata sio mke wako. Huwa mnawapata wapi wanawake wanaochepuka kizembe hivyo?
 
Unapigania mke kisa jamaa nalo lingeamua kujibu likutoe meno nalo
 
Hii chai imetiwa vitunguu saumu badala ya tangawizi!
 
Baada ya hapo ukaamka? Au ndoto ikaendelea?
 
Mpaka miaka ii watu wanapigania wanawake, wote awa, mi nikikufuma nakwambia kaioshe na mimi nitandike manake inawashwa washwa,
 
Back
Top Bottom