Muda huu nimetoka lock up, kisa mapenzi


tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,153
Likes
4,822
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,153 4,822 280
Tukiwa bado tunatafakari miaka miwili ya Rais Magufuli, kuna majanga yamenikuta mwenzenu. Kwa kifupi toka Jumapili nilikua lock up, sababu kubwa ikiwa ni mapenzi yani kuna mwanamke nilidhani nimepata kumbe nimepatikana.

Mwishoni mwa week nimetoka kwenye mizunguko yangu sikumkuta ghetto, ufunguo kaacha kwa jirani na kaondoka bila kuniaga, nikasema ngoja nimuwekee mtego nione atarudi na nani na akiwa katika hali gani.

Nikamtumia text nikamwambia niko nacheck game ya man u na chelsea,so nitachelewa kurudi na nikiwahi sana basi itakua ni saa 5 usiku, muda huo huo nikaweka patrol mitaa ya pale gheto ili kumnasa adui, mara nikashangaa prado nyeupe inapark pale gheto na yule mwanamke akashuka na lijamaa flani wameshikana mikono, nikaona wamesimama na lile janaume pale muda mrefu.

Mara paa na mimi nikawaibukia pale, sikutaka kuuliza nani ni nani nikatembeza kichapo kwa wote kwa kutumia rungu langu ambalo hua nalihifadhi ndani kama silaha ya kujilinda in case nikivamiwa, yule jamaa nikamg'oa meno mawili ya mbele pale pale na ngeu za kutosha, msichana nikampiga mpaka nikamvunja mkono, tunavyoongea saivi kawekewa POP tayari, jamaa yake kashonwa nyuzi sita usoni, so police waliokua doria wakasikia zile kelele wakaja wakanikamata wakanipeleka central.

Toka Jumapili nilikua lock up, nimefunguliwa kesi ya kushambulia na kudhuru miili ya watu wawili kinachoendelea ni kwamba jamaa niliyembonda hataki masuala ya mahakamani ni mume wa mtu anasema anaona aibu watu wakijua kuwa nimemdunda kisa alikua na kidosho mwingine, kwa hiyo ameniomba haya mambo yaishie police tu me nilipe gharama za kufuta kesi, nimerudi gheto muda huu cha kwanza nimefika nikachukua kila kitu cha yule mwanamke na nimetia kiberiti.

Ahsanteni.
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,564
Likes
1,100
Points
280
Age
26
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,564 1,100 280
Habari nzuri.


#naenda_zimbabwe
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,173
Likes
5,379
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,173 5,379 280
Angekuwaa ni mke sasa si ndo ungeua..!??? Punguzaa hasiraa ndugu yanguu hawa watuu ni zerooo kabisaaa
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,421
Likes
4,031
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,421 4,031 280
daaahh mapenzi bwanaa......mmh
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909