Mubaya alishazaliwa?


A

AMOS JANUARY

Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
28
A

AMOS JANUARY

Member
Joined Aug 13, 2013
16 0 0
Namshukuru mungu kunipa nafasi ya pekee kutafakari hiyo slogan kw muda mwing mno isemayo mubaya alishazaliwa? Nikwel kwmb mubaya tayari alishazaliwa kw vigezo vifuatavyo first kuna m2 aitwaye mwizi, mchawi, mula rushwa, muaji hawa wote si wa2 wazuri. Je! Wewe kw fikira zako unahic mubaya tayari aliishazaliwa?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mubaya ndio mutu gani!!!!!!!
 
E

elinora

Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
57
Likes
0
Points
13
E

elinora

Member
Joined Nov 8, 2013
57 0 13
jifunza kuunda sentensi zisizo na utata. rudia
kiswahili darasa la tano na hapa siyo mahali pake
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,058
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,058 280
Hii mutu ya kule Kongo au?
Kama wewe ni mutu ya kule basi baelezee ba mutu ya tizii ikubambe muzuri!!!!!
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Wee mutu itakuwa mucongoman ya goma
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401