Muarobaini wa Drones(fiber-optic drones) za Hezbollah Wapatikana!!

Muarobaini wa Drones(fiber-optic drones) za Hezbollah Wapatikana!!

Waisrael wenyewe wanaogopa Vita baada ya kuona Hezbollah inatumia Technology kubwa kuwadhidi!! Kwasasa Israel inatumia ma proo kutoka Colombia Mexico nk.

Israel kwishaaaaa kwasasa. Ndiomana Netanyahu anaogopa mgogoro ukisha !!

uku Iran bado inanguvu kubwa ni hatari kubwa kwao!!!

Uko mbele itakuwa Iran tu anajibutulia tu.

Na Israel itaufyata kimyaaa.
Wala Bali’s Magaidi wa Hezbollah walipoteza maeneo na mahandaki Yao!!

View: https://x.com/vividprowess/status/2058492018955792515?s=61
 
Viwanda vya ulinzi vya Israeli vinajitahidi kuzuia ndege mpya zisizo na rubani za Hezbollah zenye hatari - na baadhi ya suluhisho zinasikika kama hadithi za kisayansi.

Miongoni mwa teknolojia zinazojaribiwa sasa ni mifumo ya sumakuumeme iliyoundwa kukamata ndege zisizo na rubani kutoka angani, mifumo ya hali ya juu ya kuzuia, na ulinzi mpya unaotegemea nishati.

Hii ni Israeli ya kisasa:

Nchi iliyozungukwa na vitisho vinavyobadilika, inayolazimishwa kila mara kubuni kwa kasi zaidi kuliko maadui zake ili tu kuwalinda watu wake.

View attachment 3593061


View: https://www.instagram.com/reel/DYGFusKsWRu/?igsh=MTN5d2I4dmg0N2I5eA==
 
Maneno yanayoongelewa hapo wewe Mwenyewe Mwarabu-Koko hata huyaelewi sasa unakuja kidanganya watu hapa Acha ujinga!!
Wewe kenge kweli hivi hujui anaye ifahamu Qur'an vizuri kiarabu hakimpigi chenga tofouti na wewe msoma bibilia lugha ya Yesu haujui afu unatuambia eti Mungu wako toka lini Yesu alikuwa Mungu.
 
Wewe kenge kweli hivi hujui anaye ifahamu Qur'an vizuri kiarabu hakimpigi chenga tofouti na wewe msoma bibilia lugha ya Yesu haujui afu unatuambia eti Mungu wako toka lini Yesu alikuwa Mungu.
Nilishakuambia usijifanye unajua kuchamba mavi kuliko Mwarabu!! Na huwezi ukaijui Biblia kuliko wenye nayo Wakristo!!
 
Viwanda vya ulinzi vya Israeli vinajitahidi kuzuia ndege mpya zisizo na rubani za Hezbollah zenye hatari - na baadhi ya suluhisho zinasikika kama hadithi za kisayansi.

Miongoni mwa teknolojia zinazojaribiwa sasa ni mifumo ya sumakuumeme iliyoundwa kukamata ndege zisizo na rubani kutoka angani, mifumo ya hali ya juu ya kuzuia, na ulinzi mpya unaotegemea nishati.

Hii ni Israeli ya kisasa:

Nchi iliyozungukwa na vitisho vinavyobadilika, inayolazimishwa kila mara kubuni kwa kasi zaidi kuliko maadui zake ili tu kuwalinda watu wake.

View attachment 3593061
Sio kweli, Hezbollah inatumia fibre optic kusafirisha frequency kwenye kucontrol hizo drones ndio maana leo wamepiga tena ndani kabisa ya israel bila mfumo wa iron dome kufanya lolote.

Na mbaya zaidi hizo nyaya zimepita eneo ambalo israel pia ina nyaya zake za fibre optics kwa ajili ya mawasiliano na Internet. Kwahiyo hapa wamewazidi akili, imagine sasa siku wakiweza pata drones kama shaheed zenye mabomy ya tani 1 na yatumie fibre optics Alloo!!
 
Wewe kenge kweli hivi hujui anaye ifahamu Qur'an vizuri kiarabu hakimpigi chenga tofouti na wewe msoma bibilia lugha ya Yesu haujui afu unatuambia eti Mungu wako toka lini Yesu alikuwa Mungu.
Nilishakuambia usijifanye unajua kuchamba mavi kuliko Mwarabu!! Na huwezi ukaijui Biblia kuliko wenye nayo Wakristo!!
Sio kweli, Hezbollah inatumia fibre optic kusafirisha frequency kwenye kucontrol hizo drones ndio maana leo wamepiga tena ndani kabisa ya israel bila mfumo wa iron dome kufanya lolote.

Na mbaya zaidi hizo nyaya zimepita eneo ambalo israel pia ina nyaya zake za fibre optics kwa ajili ya mawasiliano na Internet. Kwahiyo hapa wamewazidi akili, imagine sasa siku wakiweza pata drones kama shaheed zenye mabomy ya tani 1 na yatumie fibre optics Alloo!!
hizo ni ndoto za Mwendawazimu unaona walioko Ground ndiyo wanasema hivyo wewe unayekula Kiti-Moto huko Bonyokwa unataka uaminiwe kuliko walio frontline? Acha ujinga!!!
 
Sio kweli, Hezbollah inatumia fibre optic kusafirisha frequency kwenye kucontrol hizo drones ndio maana leo wamepiga tena ndani kabisa ya israel bila mfumo wa iron dome kufanya lolote.

Na mbaya zaidi hizo nyaya zimepita eneo ambalo israel pia ina nyaya zake za fibre optics kwa ajili ya mawasiliano na Internet. Kwahiyo hapa wamewazidi akili, imagine sasa siku wakiweza pata drones kama shaheed zenye mabomy ya tani 1 na yatumie fibre optics Alloo!!
Yaani wewe Mbuku-Kenge unajifanya kujua zaidi ya IDF waliouwawa karibu viongozi wote wa Iran waliokuwa wanawindwa kwa nguvu zote na IRGC. Sasa wewe unajifanya unajua zaidi yao? Kwa nini sasa hukuwasaidia kulinda viongozi wao?
 
Yaani wewe Mbuku-Kenge unajifanya kujua zaidi ya IDF waliouwawa karibu viongozi wote wa Iran waliokuwa wanawindwa kwa nguvu zote na IRGC. Sasa wewe unajifanya unajua zaidi yao? Kwa nini sasa hukuwasaidia kulinda viongozi wao?
Sio najifanya ndio ukweli kuwa drone technology ya Iran haina mpinzani labda Ukraine pekee. Israel tu haina drone technology kuzidi hizo nchi mbili so sio magenius kama unavyodhani ndio maana wameomba msaada Ukraine wasaidiwe kupambana na drones za hezbollah.

Kama wana akili kwanini mpaka jana drone zilikua zinapenya na kulipua mizinga ya makombora ya Israel?

Jibu hapa usikimbie
 
Sio najifanya ndio ukweli kuwa drone technology ya Iran haina mpinzani labda Ukraine pekee. Israel tu haina drone technology kuzidi hizo nchi mbili so sio magenius kama unavyodhani ndio maana wameomba msaada Ukraine wasaidiwe kupambana na drones za hezbollah.

Kama wana akili kwanini mpaka jana drone zilikua zinapenya na kulipua mizinga ya makombora ya Israel?

Jibu hapa usikimbie
Kupenya wewe unaona kitu cha ajabu sana?
 
waliouwawa karibu viongozi wote wa Iran
Wote? Wataje hapa? Si wewe ulidai hadi Rais mstaafu Ahemdinejad ameuwawa kumbe hakufaga same to Ghalibaf ulidai ameuwawa. Majenerali kibao tu imegundulika wako hai tofauti na mlivyopotosha.
 
Kupenya wewe unaona kitu cha ajabu sana?
Ndio si tulidanganywa eti iron dome inazuia mabomu kiko wapi sasa. Hata UAE mmewauzia ila juzi kiwanda cha mafuta kimepigwa kombora.

Israel wako exposed sana hii vita
 
Wote? Wataje hapa? Si wewe ulidai hadi Rais mstaafu Ahemdinejad ameuwawa kumbe hakufaga same to Ghalibaf ulidai ameuwawa. Majenerali kibao tu imegundulika wako hai tofauti na mlivyopotosha.
Kama wewe huwezi kuitambua Mizoga hii yote ukiwemo Mzoga wa Gaidi Ayatollah Ali Khamenei Mimi siwezi kukusaidia chochote isipokuwa kukuwekea Picha za Marehemu hao!!!
 

Attachments

  • IMG_4908.png
    IMG_4908.png
    890.4 KB · Views: 10
  • IMG_3479.jpeg
    IMG_3479.jpeg
    351.6 KB · Views: 11
  • IMG_3419.jpeg
    IMG_3419.jpeg
    35.8 KB · Views: 10
  • IMG_3405.jpeg
    IMG_3405.jpeg
    65.3 KB · Views: 9
  • IMG_3406.jpeg
    IMG_3406.jpeg
    68.7 KB · Views: 9
  • IMG_3050.jpeg
    IMG_3050.jpeg
    150.1 KB · Views: 10
  • IMG_3251.jpeg
    IMG_3251.jpeg
    160.6 KB · Views: 8
  • IMG_3284.jpeg
    IMG_3284.jpeg
    93.4 KB · Views: 11
  • IMG_3404.jpeg
    IMG_3404.jpeg
    72.7 KB · Views: 10
  • IMG_3483.jpeg
    IMG_3483.jpeg
    59.3 KB · Views: 9
  • IMG_3414.jpeg
    IMG_3414.jpeg
    197.7 KB · Views: 11
  • IMG_3466.jpeg
    IMG_3466.jpeg
    339.2 KB · Views: 10
  • IMG_3401.jpeg
    IMG_3401.jpeg
    59.9 KB · Views: 9
  • IMG_3402.jpeg
    IMG_3402.jpeg
    112.9 KB · Views: 8
  • IMG_3403.jpeg
    IMG_3403.jpeg
    130 KB · Views: 8
Ndio si tulidanganywa eti iron dome inazuia mabomu kiko wapi sasa. Hata UAE mmewauzia ila juzi kiwanda cha mafuta kimepigwa kombora.

Israel wako exposed sana hii vita
Iangalie hiyo Ramani Kisha jifunze kitu hapo!!
 

Attachments

  • IMG_0071.jpeg
    IMG_0071.jpeg
    148.3 KB · Views: 11
Nilishakuambia usijifanye unajua kuchamba mavi kuliko Mwarabu!! Na huwezi ukaijui Biblia kuliko wenye nayo Wakristo!!
Sawa mjukuu wa Sharon kwa hio nyie mnaujua Uislam kuliko sisi sio ndio kila siku mnatuandalia mabikra 72 sio na mnatuambia wafuga madevu ni.majini sio sa Yesu alikuwa na ndevu au hana na Alipo muita Mungu alimuita kutumia kiswahili au kizungu au alimuita Alah na Elah na nyie mnadai Allah sio Mungu sa Yesu ndio alumuita Mungu kama sisi sa hamjioni machizi


View: https://youtu.be/psnRb1pkntM?si=UxTZmcWIPFLkI3_v

Kipigo cha jana hicho
 
Hela za kununulia hizo drones zingetumika kununua kreti kadhaa za beer na ndafu afu pande zote mbili zingeitwa mezani ili kutatua mgogoro..!
 
Iangalie hiyo Ramani Kisha jifunze kitu hapo!!
Nijifunze nini? 90% ya hao waarabu hapo wote wanaitambua Israel na ni vibaraka wao kuanzia Morocco hadi Misri na saudia. Ila nguvu ya Israel ni USA so hata hao wakiungana watapigana na USA sio Israel ila bila USA, hata Turkey tu inatosha kummaliza ndani ya wiki.

Hata Taiwan ni kaduchu sana ila hakavamiwi na mainland China sababu ya USA. Ila ukitaka kujua Israel si lolote wala chochote ipigane hata na Misri tu bila msaada wa USA ndio utaelewa.
 
Kama wewe huwezi kuitambua Mizoga hii yote ukiwemo Mzoga wa Gaidi Ayatollah Ali Khamenei Mimi siwezi kukusaidia chochote isipokuwa kukuwekea Picha za Marehemu hao!!!
Taja majina kwani hawana majina? Yaani unaokoteza vifake news vyako unaleta hapa. Mfano hapo kuna picha ya Ahmed Vahidi ambaye sio tu yupo hai ila ni mkuu wa majeshi ya IRGC.

Punguza fake news dogo hii sio Facebook, yaani ningekua mods kwa dakika 5 tu ningekuban mwaka mzima.
 
Mfano hapa umepost Esmail Qaani amekufa kitu ambacho sio kweli. Kwanini JamiiCheck hamunchukulii hatua huyu mpotoshaji namba moja JF? Anaharibu sana heshima na legacy ya JF kama forum ya habari za uhakika.

Pia kwenye hii picha Alireza Tangsiri anaonekana hajafariki ila wewe mwenyewe uliandika thread kuonyesha Alireza Tangsiri ameshafariki. Sasa which is which

IMG_3284.jpeg


Source kuwa Esmail qaani yuhai
Source: The Jerusalem Post IRGC QF head Qaani visits Baghdad amid negotiations for new Iraqi prime minister | The Jerusalem Post
 
Back
Top Bottom