Mfumo wa kisasa wa

Mfumo wa kisasa wa

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,423
Reaction score
7,844
Marekani: Kikosi cha 1 cha Jeshi la Wapanda Farasi kimeanza kupokea magari ya mapigano ya M2A4E1 Bradley yenye Iron Fist, mfumo hai wa ulinzi uliotengenezwa na Mifumo ya Elbit ya Israeli. Magari hayo yanapelekwa Fort Hood, Texas, kulingana na CTech. Elbit anasema mfumo huo umeundwa kuzuia vitisho vinavyoingia, ikiwa ni pamoja na roketi, makombora yanayoongozwa na ndege zisizo na rubani, kabla ya kushambulia.
 

Attachments

  • IMG_20261010_093218_502.jpg
    IMG_20261010_093218_502.jpg
    150.3 KB · Views: 1
Back
Top Bottom