Mfumo mpya wa Israel kukabiliana na Drones za Hezboullah

Mfumo mpya wa Israel kukabiliana na Drones za Hezboullah

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,545
Reaction score
7,940
Makampuni ya Israeli Rafael Advanced Defense Systems na mtaalamu wa ndege zisizo na rubani SpearUAV wamezindua Iron Wasp, mfumo mpya wa kukabiliana na ndege zisizo na rubani unaowekwa kwenye gari ulioundwa kushinda magari ya angani yenye vilipuzi na uadui yasiyo na rubani kabla ya kufikia malengo yao.

Iliyofichuliwa katika maonyesho ya ulinzi ya Eurosatory ya 2026, mfumo huo unatumia ndege zisizo na rubani ndogo zinazoingilia kati zilizozinduliwa kutoka kwa magari yenye silaha na unakusudiwa kuunganishwa na usanifu mpana wa ulinzi wa uwanja wa vita wa Rafael, kuhisi, na usanifu wa amri na udhibiti.

Iron Wasp inalenga kushughulikia tishio linaloongezeka linalotokana na risasi zinazozurura na ndege zisizo na rubani ndogo za mashambulizi kwenye viwanja vya kisasa vya vita, ingawa hakuna kampuni iliyofichua ukomavu wa maendeleo wa mpango huo, hali ya majaribio, ratiba ya uzalishaji, au tarehe inayotarajiwa ya kupelekwa kwa operesheni.
 

Attachments

  • VID_20260620_220936_227.mp4
    7.8 MB
Makampuni ya Israeli Rafael Advanced Defense Systems na mtaalamu wa ndege zisizo na rubani SpearUAV wamezindua Iron Wasp, mfumo mpya wa kukabiliana na ndege zisizo na rubani unaowekwa kwenye gari ulioundwa kushinda magari ya angani yenye vilipuzi na uadui yasiyo na rubani kabla ya kufikia malengo yao.

Iliyofichuliwa katika maonyesho ya ulinzi ya Eurosatory ya 2026, mfumo huo unatumia ndege zisizo na rubani ndogo zinazoingilia kati zilizozinduliwa kutoka kwa magari yenye silaha na unakusudiwa kuunganishwa na usanifu mpana wa ulinzi wa uwanja wa vita wa Rafael, kuhisi, na usanifu wa amri na udhibiti.

Iron Wasp inalenga kushughulikia tishio linaloongezeka linalotokana na risasi zinazozurura na ndege zisizo na rubani ndogo za mashambulizi kwenye viwanja vya kisasa vya vita, ingawa hakuna kampuni iliyofichua ukomavu wa maendeleo wa mpango huo, hali ya majaribio, ratiba ya uzalishaji, au tarehe inayotarajiwa ya kupelekwa kwa operesheni.
Huwezi kuzidnua mfumo kirahisi hivyo ndani ya muda mfupi hivyo .. hizo video ni animation acha kudanganya watu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom