Mtungo...

Mtungo...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
MTUNGO.jpg

Ufungaji huu kweli ndo unaweza kushindana na bidhaa za wenzetu?
 
hiyo safi sana aisee, ishu ni kwamba tu hiyo migomba ya kufungia hivyo tunaipata wapi?
 
Nilivyoiona hiyo heading nikajuwa umekosea jukwaa!
 
Hiyo ni packaging ya kiasili ya kihaya na ziko za designs tofauti tofauti, mfano- Eibenga, Omutwalo, Ekitwa, Ekishoko,Ekitende, Eilegete,Eiboa nk.
Yaani ungeniona hapa jinsi nilivyokuwa nakufagilia ni kama Bungeni vile! Nilikuwa nasoma aina moja moja huku napiga laptop yangu hapa. Mfano Paah Papaaa... Papapapapapapa!
 
Jamani mbona unachapia? Huo ni mtwalo sio mtungo!!!!

Tiba
 
..... huo kama sio UGORO wa wamasai sijui. wamasai hawaangalii qulity ya contena, wao wananunua tu............ halafuu wazungu hawavuti UGORO! ndiomaana imeandaliwa hivo kibongo bongo
 
dah mate yashaanza kunitoka yaani...ahhhhhh!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom