Lwiva
JF-Expert Member
- Apr 17, 2015
- 22,798
- 32,688
Hicho kichwa kina mitambo ya kupima vibrations ya reli na mambo mengine siyo kichwa cha mungiki hichoSiniulize mimi mkuu, waulize wenye mamlaka, nami nawauliza walikiletea cha nini?
Hicho kichwa kina mitambo ya kupima vibrations ya reli na mambo mengine siyo kichwa cha mungiki hichoSiniulize mimi mkuu, waulize wenye mamlaka, nami nawauliza walikiletea cha nini?
Desperation kitu kibaya sana!Hicho kichwa kina mitambo ya kupima vibrations ya reli na mambo mengine siyo kichwa cha mungiki hicho