Mtumishi wa wananchi aweje?

Mtumishi wa wananchi aweje?

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933


Kuna kitu kimenifikirisha sana katika picha moja wapo ya hizi tatu ingawa zote tatu zinatoa tashwira za kufikirisha watanzania wa leo na njaa ya haki zo.

Huyo mpambanaji anayekula french chips kwenye kibanda, nafasi na uwezo wake siwezi kuamini, lakini yuko tayari katika mazingira yo yote kwa wananchi wake. Hakika inanifikirisha ndio maana nimeamua kuleta hapa.
 
Nakubali kwamba kuna watu wanaojitolea maisha na utumishi kwa ajili ya wanyonge licha ya nafasi na uwezo wao. Wengi wetu huyo anayekula chips hapo angekuwa na wapambe wakutafutia restaurant za kifahali lakini yupo kwa wanaokula kawaida ili ajue matatizo yao. Hongera sana mpambanaji.
 
Back
Top Bottom