Mtuhumiwa kesi ya Dk. Ulimboka atoa siri nzito...

Mtuhumiwa kesi ya Dk. Ulimboka atoa siri nzito...

Nimesoma kwenye gazeti la Tanzania daima jinsi kijana wawatu ambae ni raia wa Kenya anavyoteseka mahabusu kwa kusingiziwa ndie aliemteka Dr Ulimboka na kumtesa kitu ambacho sio kweli.Ss mm roho inaniuma maana serekali kwakuwa wanajua walichokifanya wanapiga danadana wakati kijana wa watu anaendelea kuteseka.Naomba nichukue nafasi hii kumuomba mh LISU na MBATIA na KIMOGOLO na wengine wengi haswa walio mrengo wa cdm kumtetea huyu kijana.Hata kama humu jf kuna wataalam wa sheria msaidieni jamani maana anasin
 
Tatizo lipo kwa wanaharakati wetu.....wanasiasa.....wanahabari wetu....wanafanyakazi kwa ushabiki....ubinafsi.....wanafiki....ni rahisi sana kugeuka kuwa wasaliti....
 
Lkn hapa cha kufahamu ni kwamba Dr. Ulimboka tayari yuko uraiani, namshauri amalize utata wa hii kitu akienda pale akasema huyu mtu simjui na wala sikumuona nani atamlazimisha? Sema alishazibwa mdomo.
 
CHADEMA tuna issues nyingi sana za maana za ku-deal nazo. Huyu kijana atafute mawakili wake.
 
Mi nashangaa kataja Ramadhani ofisa wa ikulu badala wakamkamate huyo kwa mahojiano zaidi wameenda kumkamata mkenya wa wa2 hiv we baloz wa kenya na wakenya wote unakubaliana na hili m2 wenu anateseka Tz huku?
 
kodi zetu zikitumika vibaya/[/QUO

sheli-kali zaifu inatumia pesa za kodi kuwa angamiza walipa kodi badala ya kuwashughulikia wakwepa kodi na wakwapua kodi za TAIFA,tuendeleze mapambano kuna siku huyu mkoloni mweusi alie kunywa sumu ya jani la tumbaku ata tuachia nchi yetu iwe huru.
 
Hii singo imepitwa na wakati,
nasikia dokta slaa ana ardhi msitu wa pande, jee, kuna uhusiano hapo?
Vitu vimejificha.

Mkuu umepotea jamvini, heri ya mwaka mpya
 
Kichwa cha habari ama taarifa kingekuwa hivi...Wanasheria mpo wapi kumtetea Mulundi? usingehusisha chama...pia kwenye maelezo umetaja hata watu wasiokuwa CDM mfano Mh mbatia......
 
we huwajui ccm vizuri wewe, cdm wakamtetee waambiwe ndo waliochochea mgomo wa madaktar? kwani uyo raia wa kenya hana baloz wake? au wanajua mchezo wanaocheza pamoja? pia hapa bongo alikuwa anafanya kaz gani mpaka akaibukia kwa Gwajima? na wewe kama una huruma sana mfanyie mchango apate wakil..wa kikenya.
 
Mkuu umepotea jamvini, heri ya mwaka mpya

Ahsante nawe pia.

Ni miradi ya kilimo kwanza inaniweka kuwa bize. Unajuwa sisi ni wazee wa shamba, ukiona nimepotea ujuwe natayarisha shamba kwa msimu ujao. Mambo yakikaa sawa shamba utaniona mara kwa mara.
 
Kichwa cha habari ama taarifa kingekuwa hivi...Wanasheria mpo wapi kumtetea Mulundi? usingehusisha chama...pia kwenye maelezo umetaja hata watu wasiokuwa CDM mfano Mh mbatia......

Sawa mkuu ila mimi najua Mbatia nimwanasheria wa chadema na isitoshe mawakili wa cdm wanao ngoza kwa kushinda kesi nyingi halafu hapa kuna harufu ya magamba
 
Sijui ni kwanini Tanzania ni maskini

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
mkuu Mbatia yupi ni learned brother wa CHADEMA unayemuongelea?
 
Nimesoma kwenye gazeti la Tanzania daima jinsi kijana wawatu ambae ni raia wa Kenya anavyoteseka mahabusu kwa kusingiziwa ndie aliemteka Dr Ulimboka na kumtesa kitu ambacho sio kweli.Ss mm roho inaniuma maana serekali kwakuwa wanajua walichokifanya wanapiga danadana wakati kijana wa watu anaendelea kuteseka.Naomba nichukue nafasi hii kumuomba mh LISU na MBATIA na KIMOGOLO na wengine wengi haswa walio mrengo wa cdm kumtetea huyu kijana.Hata kama humu jf kuna wataalam wa sheria msaidieni jamani maana anasin
Mkenya huyo hana fedha za kuwalipa hao wachumia tumbo
 
Mi nashangaa kataja Ramadhani ofisa wa ikulu badala wakamkamate huyo kwa mahojiano zaidi wameenda kumkamata mkenya wa wa2 hiv we baloz wa kenya na wakenya wote unakubaliana na hili m2 wenu anateseka Tz huku?

Swali zuri sana hili? Pia je hao walioandika hii habari wamejaribu kufanya uchunguzi zaidi kwa kuwasiliana na ubalozi wa kenya, wizara ya sheria, dpp, e.t.c kufuatilia kilichosemwa au ndio wameishia hapo!
 
Mi nashangaa kataja Ramadhani ofisa wa ikulu badala wakamkamate huyo kwa mahojiano zaidi wameenda kumkamata mkenya wa wa2 hiv we baloz wa kenya na wakenya wote unakubaliana na hili m2 wenu anateseka Tz huku?

Swali zuri sana hili? Pia je hao walioandika hii habari wamejaribu kufanya uchunguzi zaidi kwa kuwasiliana na ubalozi wa kenya, wizara ya sheria, dpp, e.t.c kufuatilia kilichosemwa au ndio wameishia hapo!
 
Swali zuri sana hili? Pia je hao walioandika hii habari wamejaribu kufanya uchunguzi zaidi kwa kuwasiliana na ubalozi wa kenya, wizara ya sheria, dpp, e.t.c kufuatilia kilichosemwa au ndio wameishia hapo!

Hili ndiyo jibu kwa swali hilo? Unahitaji ukombozi wa akili.
 
Dr Ulimboka; Aliyeniteka na kunitesa ni Ramadhani wa Ikulu.
Serikali: Hapana siyo huyo ni huyu Mkenya.
Dr Ulimboka; Mimi ndio niliyetekwa na nimemwona kwa macho yangu na ninamfahamu.
Serikali; Utakuwa umechanganya mambo wewe, sio ndio wazee wa inteligensia tunajua tulisemalo ala!


Hii ndio sinema ya maajabu kutokea katika tasnia ya filamu.
 
Back
Top Bottom