Mtu kama huyu anafaa kuwa boss? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu kama huyu anafaa kuwa boss?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Furaha Fedson, Apr 8, 2011.

  1. Furaha Fedson

    Furaha Fedson Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wana JF, nina boss wangu mmoja simuelewi anamatatizo au ndo uongozi ulivyo? huyu mheshimiwa anatabia zifuatazo: - hana siri kabisa, likijiri jambo ofsini kwake lazima kila mtu ajue - kazi yake ni kufukuzisha watumishi na kuajiri maswaiba - kama mtumishi anamatatizo ya kifamilia, mfano migogoro ya kifamilia, akijua tu basi linahamia ofisini kwake - hufokea watumishi wenzake bila aibu, akiambiwa si vema afanyavyo anadai eti anasauti ya uinjilisti! tumzoee JE? MTU KAMA HUYU ANAFAA KUWA KIONGOZI?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anafaa, ndo maana ni bosi wako.. Wewe ndiyo ujiulize kama anastahili kuendelea kuwa Bosi wako, kisha ufanye maamuzi
     
  3. k

    klyimo Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu kama huyo si kiongozi kwani kiongozi yeyote lazima awe na sifa ya ujasiri huyo si mjasiri ndio maana ana kelele sana
     
  4. S

    Sewa Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiufupi hafai ila nawe tumia busara zako ikibidi umbadilishe
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Boss kama huyo hafai kabisa
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    huyo si kiongozi ni kama ka-meneja hivi. hiyo ni office ya umma au private kwa shakt kapoor?
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha ...kwr kwi kwi kwi kwi.....nakufa mbavu zangu!!! Siku yangu imekuwa na itakuwa nyeupe!!! Kwa shakt kapoor unamaanisha kwa wahindi bila shaka...!
     
  8. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twende mbali zaidi, je katika taasisi yenu tija imeongezeka ama imepungua ndani ya uongozi wake. Kama ufanisi miongoni mwa wafanyakazi itabidi awe model kwa viongozi wengine:help:
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kila mtu anafaa kuwa kiongozi ila huyu boss wako hafai kuwa Boss wako kwa tabia zake na nyie mnaendelea kumkumbatia kwa sasa...wanao-ongozwa nae ndio wanaomuweka hapo..wangekuwa hawamtaki angeshachapa malapa siku mingi. hebu shirikianeni wote mliopewa ajira hapo mpeleke malalamiko yenu kwa wakubwa wako muone kama watafuatilia. kwanza mtu kama huyu hajui kabisa ni nin maana ya kuwa kiongozi, sheria na maadili ya kuwa kiongozi...huyu hata nyumbani kwake hakuna familia yenye maadili..anachowafanyia nyie ndicho anachowafanyia hata familia yake na waliokaribu na yeye

     
  10. Furaha Fedson

    Furaha Fedson Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimekudaka mkubwa! point taken
     
  11. J

    JIWE2 Senior Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hafai kabisa anawaathiri kisaikolojia kwa intimidating voice n language. mtafutieni dawa.
     
Loading...