Pre International School
Member
- Aug 18, 2026
- 21
- 12
Usiruhusu mtoto wako apoteze muda mwingi bila kujifunza! Muda wa likizo ni fursa nzuri ya kumsaidia mtoto kuongeza maarifa, kuboresha ufaulu na kujiandaa kwa muhula unaofuata.
✅ Tunatoa huduma ya HOME TUITION ambapo mwalimu anakuja nyumbani kwako kumfundisha mtoto.
📖 TUNAFUNDISHA:
🔹 Watoto wa Nursery na Kindergarten
🔹 Primary School
🔹 Secondary School
🔹 Wanafunzi wanaohitaji msaada wa ziada katika masomo
🔹 Watoto wenye mahitaji maalumu
🔹 English Language
🔹 Kiswahili na masomo mengine
🔹 Computer, Music, Swimming na Sign Language
⭐ FAIDA ZA HOME TUITION:
✅ Mtoto anafundishwa kulingana na uwezo wake.
✅ Anapata uangalizi wa karibu kutoka kwa mwalimu.
✅ Anasaidiwa kuboresha maeneo yenye changamoto.
✅ Anajiandaa mapema kwa muhula unaofuata.
✅ Mzazi anaweza kuchagua muda unaofaa kwa mtoto
✅ Tunatoa huduma ya HOME TUITION ambapo mwalimu anakuja nyumbani kwako kumfundisha mtoto.
📖 TUNAFUNDISHA:
🔹 Watoto wa Nursery na Kindergarten
🔹 Primary School
🔹 Secondary School
🔹 Wanafunzi wanaohitaji msaada wa ziada katika masomo
🔹 Watoto wenye mahitaji maalumu
🔹 English Language
🔹 Kiswahili na masomo mengine
🔹 Computer, Music, Swimming na Sign Language
⭐ FAIDA ZA HOME TUITION:
✅ Mtoto anafundishwa kulingana na uwezo wake.
✅ Anapata uangalizi wa karibu kutoka kwa mwalimu.
✅ Anasaidiwa kuboresha maeneo yenye changamoto.
✅ Anajiandaa mapema kwa muhula unaofuata.
✅ Mzazi anaweza kuchagua muda unaofaa kwa mtoto