Mtoto wa nje ya ndoa...

Mtoto wa nje ya ndoa...

Nna ka swali, hivi ni kwa nini watoto wa nje ya ndoa hufanana sana na baba zao?
Yaani ukimuona mtoto tu huna haja ya kuuliza baba yake ni nani, na hukatai jinsi mlivyo fanana.

Hii ni kwa sababu gani?

ndoa ninini
 
Ndoa ni tendo la kuingiza uume ndani ya uke, hao unao wasema wa nje ya ndoa baba zao walimawagia chini? (pembeni)
 
naamini kuwa nje ya ndoa huwa kuna utulivu... mwanaume akipita basi anamwaga mbegu akiwa ametulia kwa roho moja kabisa akiwa hana mawazo...

mwanamke nae huamini kuwa hicho cha wizi ndio chake cha milele... hivyo mtoto akizaliwa, lazima atakuwa copy halisi isiyo pingika..
 
Ewaa anawapanga kwa foleni, kila baba anamsalimia mtoto kwa mda wake.

Mbaya zaidi kila Baba anapewa Cheti Chake Cha kuzaliwa chenye jina lake, vyote original.
MJINI HAPA!!
 
Mbaya zaidi kila Baba anapewa Cheti Chake Cha kuzaliwa chenye jina lake, vyote original.
MJINI HAPA!!

Ndo maanake watu wanaendesha maisha kwa kubambikia mimba.
 
Report ya mkemia wa ndani asilimia 45 si wa baba zao nadhani ndo sbb ila wa nje anaogopa akikusingizia utaenda kwa dna
 
Back
Top Bottom