STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,267
Mbona hajakatazwa na mtu yeyote mkuu? Wasiwasi wako tuKwani dhambi kubeba jimama? Sugarmummy. acha wivu ww. Mwache afaidi
Mbona hajakatazwa na mtu yeyote mkuu? Wasiwasi wako tuKwani dhambi kubeba jimama? Sugarmummy. acha wivu ww. Mwache afaidi
Mahondaw nae mazoezi na mechi cku hiyohiyo...[emoji23][emoji23][emoji23]
Mtu anataka kula mama na mtoto hatarKwanini mkuu
NIMPENDENANI: Upo?Mwenzangu ebu kua na mipaka Kaka,yani kua mwanamme mwenye msimamo mtihani huo lakini jitahidi uushinde.
nipo Mkuu...NIMPENDENANI: Upo?
onja na maufundi ya bintiKuna mama ana miaka kama 37, mama yuko manshallah tu na alinipenda nkapiga show, nikazoea nae akawa kama demu wangu, sasa mama huyu ana binti nae kanipenda japo yeye sijapiga show ila kanambia anataka tuoane,. Naogopa kimwambia ukweli. Msaada wakuu nahisi ata nikiwa nae sitamuacha mama yake maana ni fundi haswa