Mtoto wa mama ninaetembea nae anataka tuoane

Mtoto wa mama ninaetembea nae anataka tuoane

mkuu hii kama ile bongo movie inaitwa shock kama sijakosea, Hemed anampenda mama MTU ,na pia anakula binti zake wawili, hembu jaribu kufatilia mwiaho wa hii movie utaona mwanga....[emoji15] [emoji15]
 
umesema mama ni fundi aswaaaa,,ebu muonje na binti then fanya comparison alafu choose the sweatest pussy
 
Ule utafiti kuwa nchi yetu kuna tatizo la udumavu wa akili kwa watoto waliopo shule za msingi haya ndio matokeo yake tunayoona kwa vijana wetu tunaowategemea.

Vv
 
Kuna mama ana miaka kama 37, mama yuko manshallah tu na alinipenda nkapiga show, nikazoea nae akawa kama demu wangu, sasa mama huyu ana binti nae kanipenda japo yeye sijapiga show ila kanambia anataka tuoane,. Naogopa kimwambia ukweli. Msaada wakuu nahisi ata nikiwa nae sitamuacha mama yake maana ni fundi haswa
onja na maufundi ya binti
 
Hapo nakuruhusu, muoe binti yake.
Isipokua, suala la wewe kutomuacha mama yake, utajiju.
 
Back
Top Bottom