Mtoto wa mama ninaetembea nae anataka tuoane

Mtoto wa mama ninaetembea nae anataka tuoane

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Posts
3,364
Reaction score
4,619
Kuna mama ana miaka kama 37, mama yuko manshallah tu na alinipenda nkapiga show, nikazoea nae akawa kama demu wangu, sasa mama huyu ana binti nae kanipenda japo yeye sijapiga show ila kanambia anataka tuoane,. Naogopa kimwambia ukweli. Msaada wakuu nahisi ata nikiwa nae sitamuacha mama yake maana ni fundi haswa
 
Yani huyo mama anamiaka 37? Tuchukulie amemzaa mwanae akiwa na miaka 20, Kwo huyo demu kwasasa atakuwa anamiaka 17? Ok fine tufanye ana 18, na wanasema kwa kawaida mwanaume huwa anavutiwa na wanawake aliowapita miaka 3 hadi 4, sasa tukipiga hesabu hizo inamaana wewe utakuwa na miaka 21,???
WELL
 
Yani huyo mama anamiaka 37? Tuchukulie amemzaa mwanae akiwa na miaka 20, Kwo huyo demu kwasasa atakuwa anamiaka 17? Ok fine tufanye ana 18, na wanasema kwa kawaida mwanaume huwa anavutiwa na wanawake aliowapita miaka 3 hadi 4, sasa tukipiga hesabu hizo inamaana wewe utakuwa na miaka 21,???
WELL
Mtoto ana miaka km 19 au 20, mama ana miaka kwa kukadria kama 37 hadi 40
 
Ukitembea na huyo mtoto utakua umejitegea bom kubwa na hatar siku likilipuka Ndio utajua ulikua ukijifunza kuogelea kwenye mafuriko.... Simple question for tough answer utajisikiaje siku ukigundua baba yako anamgegeda mpenz wako umpendaye na kumuamin? Vaa viatu vya huyo mtoto
 
Hayaaa vijana wa maguful
Mnakamatia tu fursa
 
huyu nahisi amarula za jana zinakupa hisia za kuona unatembea na mama mwenyenyumba huku mtt wake nae akiwa anakutaka
 
Wewe na yule mtoto wa dem mama yako wote ni watoto dah
 
Back
Top Bottom