Mtoto wa Lowassa, Robert Lowassa (Bob) afunga ndoa leo na Stephanie Kaaya (Steph)

laii

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
544
Points
1,000

laii

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
544 1,000
Hatari sana nikikumbuka lile tukio la mbeya na riverside.Haya mambo ni Ya Kumtanguliza Mungu Mnoo
Washauri wasali KABLA ya KUFUNGUA ZAWADI ZAOO HAPO KUN AMA X BALA WANAKYZAWADIA NAZI MBOVU KHANGA MBICHI UKIIIIIIIIFUNGUAAAA...MNALO
 

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,683
Points
2,000

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,683 2,000
Hatari sana nikikumbuka lile tukio la mbeya na riverside.Haya mambo ni Ya Kumtanguliza Mungu Mnoo
2005
Mkuuu YALINIKUTAAAAAAAAA HAYAA
TUMEKODISHIWA SLIPWAY HOTEL NA OFISI

ASBH TUNFUNGUA BOX KUBWA TUKAKUTA NAZI 12 ZIMEOZA

BOX LA PILI TUKAONA KAMA VIATU
WANAOKUMBUKA BOX ZA BORA WANAZOWEKEA VIATU

NIKAKUTA KHANGA MBICHI ZIMEJAA MIPASHOOO

NKAITA MTUMISHI AJE.KUOMBEA MWANAMKE KAGOMA ATAFUNGUA MWEMYEWE

USIKU.MZIMA.ULIOFWATA MALAYA.ZAKO.HAOO.NA.MIE.NAMJIBU MABWANA ZAKOO HAOO YAANI WALILIPA SIKUSABA SIKU YA NNE NKAKIMBIA HOTEL KAMA NILIVYOZALIWA

USIULIZE KILICHOFWATA...FWATA USHAURI NILIOTOA OOOH
 

Forum statistics

Threads 1,392,511
Members 528,634
Posts 34,110,623
Top