Mtoto wa irene uwoya babake nani?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa irene uwoya babake nani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    Hili ni swali linaloendelea kuvuma kujua baba halisi wa mtoto wa irene ni nani
    wapo wanaume 5 waliofananishwa sura zao na mtoto krish ..yawezekana ulikuwa
    na kabahati cha kukutana nae wiki chache kabla ya kupata mimba je baba halisi wa mtoto krish ni nani??
    Si vibaya ukapata bahati ya kumwona mtoto na kuangalia kama anafanana na wewe pls!aijalishi amepewa jina na katauti bado unaweza muita jina lako kimoyo moyo
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,051
    Trophy Points: 280
    Muhogo mchungu ndiye baba wa mtoto
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    Teeeteeeethhhhhhh !bujisq bana!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    YAWEZEKANA UNAFIKIRI KALE KADOGO CHETU PALE KATI AKACHAGUI NANAI AINGIE KANAITIKIA WIMBO WA OMBENI NANYI MTAPEWA waoga ndio walionyimwa
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ujinga mtupu. Ukishajua halafu iweje?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    Tatizo mshazoe kuitwa baba kumbe ni baba wakambo!!wake zenu watawaletea watoto wengi tuwa nje kwa style hii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...