Mtoto na maajabu yake! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto na maajabu yake!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, May 6, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mtoto alimwuliza mama yake hivi mbona mimi pakukojolea panahama?nikiinama panarudi nyuma nikisimama panarudi kati kwanini?je kwani mama napako pako hivyo?mama mtu akamwambia nenda kacheze.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi mbona mbavu zina plasta??zimechanika?
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Kuna mtt mmoja wa kiume alimuona mdogo wake wa kike sehem zake za kukojolea, alishtuka na kumwambia mamaake kuwa mdogo wake ile kitu imekatika mbona kuna flat screen
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani kweli Jf inaweza fanya watu wengine waeleweke kuwa wamekuwa vichaa. Sina mbavu!


    Kwa kweli ukiacha kuperuzi ndani ya Jf utakuwa umekosa mengi.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Homa imeisha ghafla kwa kicheko!!
     
Loading...