mtoto kuzariwa na meno humanisha nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto kuzariwa na meno humanisha nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by sw33tboy, Jan 7, 2012.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu nataka msaada mwenzenu nimeachwa mdomo wazi baada ya kumuona mke wa jilani yangu kajifungua mtoto akiwa na meno mawili mdomoni. hii hutokana na nini na inaweza kuwa na athari gani msaada plz
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    duh hii kali,subiri wataalam waje......
     
Loading...