Mtoto kutoa matongotongo jicho moja kwa siku ya pili

Mtoto kutoa matongotongo jicho moja kwa siku ya pili

Carina

Senior Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
194
Reaction score
71
Wanajamvi mtoto wangu ana siku ya 4 leo ila tangia majuzi jicho lake moja linakuwa na matongotongo mengi sana!
Alivyozaliwa tu jicho moja lilikuwa linatoa matongotongo kama siku moja (yaani masaa kadhaa tu) halafu likaacha! Ndo likahamia kwenye jicho la pili ila ndo limekaa sana siku ya tatu leo. Je hii ni kawaida?
 
Pole sana, mpeleke hospital, mara nyingine matongotongo yanahusiana na matatizo ya masikio, mpeleke kwenye vipimo mapema
 
Wanajamvi mtoto wangu ana siku ya 4 leo ila tangia majuzi jicho lake moja linakuwa na matongotongo mengi sana!
Alivyozaliwa tu jicho moja lilikuwa linatoa matongotongo kama siku moja (yaani masaa kadhaa tu) halafu likaacha! Ndo likahamia kwenye jicho la pili ila ndo limekaa sana siku ya tatu leo. Je hii ni kawaida?
Mtoto ana umri gani?
Kama bado ananyonya, mwambie mama yake amnyunyuzie maziwa(maziwa ya mama) kwenye macho yake yote mawili kila matongo tongo yanapojitokeza.
 
afya ya mtoto wako unaiweka mikononi mwa JF??, sorry ila i have to doubt ur love toward that kid... Kwenye afya ukishaona hali kama hiyo usiwe unauliza, unawahi kwa dokta mapema, wamesoma miaka mingi na gharama kubwa mno kwa sababu hii sasa mbona huwatendei haki.... don't mess ikija kwenye swala la afya, humu kuna watu wata-google kidogo watakupachikia majibu ili waonekane wanajua kujibu, mwisho wa siku utamuwekea mtoto maitu machoni umvuruge bure
 
Ni kweli hata mimi dada yangu alikuwa anamnyunyizia mwanae maziwa kwenye macho baada ya siku mbili tu yaliacha.
Mtoto ana umri gani?
Kama bado ananyonya, mwambie mama yake amnyunyuzie maziwa(maziwa ya mama) kwenye macho yake yote mawili kila matongo tongo yanapojitokeza.
 
Mtoto ana siku 4 tu

Inawezekana pia ikawa ni maambukizi ya fungus wakati wa kuzaliwa,mpeleke clinic kabla hajaanza kuona(mtoto huanza kuona taswira ya vitu baada ya siku 7
 
Mtoto wangu ana miezi minne jicho moja limekuwa jekundu na linatowa tongotongo je nifanyeje?
 
Back
Top Bottom