Mtoto analala akistuka anadai nyama yake

Mtoto analala akistuka anadai nyama yake

muulize nyama gani anayotaka, maana hata binadam analiwa ujue..

wazee wa chepetu chepetu maepe a.k.a "chite ukae",washafanya yao.
 
UPDATE:
Jana jioni nilimnunulia nyama robo kisha nikakata vipande vidogovidogo na kuvikaanga akala. Sijaona hali hii ikijirudia. Nitarudia tena leo kisha ndawapa fidibeki
 
Habari zenu. Wakuu tangu wiki iliyopita, mwanangu (wa kike) amekuwa na tabia kwamba analala, usiku wa manane anamka ghafla huku anasema, 'nadai nyama yanguuu'. Atalia hivyo akidai nyama, na inaweza hata saa nzima akachukua kudai nyama. Na kimsingi sisi bajeti ya nyama ni mara 1 kwa wiki. Je hii itakuwa inaashiria nini?Au niongeze siku za kula nyama?Wenu Benokolongokonongose

Kwanza kabisa sababu umeweka hii thread yako kwenye jukwaa la mapenzi, na pia maneno 'nadai nyama yangu' umeyaweka kwenye ' ', hivyo natumai haumaanishi 'mwanao wa kike', pia haumaanishi nyama ya kula yaani kama ya ng'ombe. Hivyo Unatakiwa umpe hiyo nyama huyo 'mwanao wa kike' anayotaka. Kama ni kuongeza kiwango kwa wiki basi fanya hivyo. La sivyo anaweza kwenda kula hiyo 'nyama' kwa jirani.
 
Au ampikie hata kilo moja halaf wampe yote ale muwekeeni kwenye hotpot halaf mnapakulia kwenye sahani yake kila akimaliza muongezeenii akisema imetosha mnaacha kumpa,halaf muone usiku ataomba akiomba basi kuna kituu

Hahahahaha. .. wengine wakiiona nao mate yatawatoka... nao wataanza kulia nyamaaaaaa....
 
Huyo dawa yake ni kumpikia kilo 3 hivi afu mna mkalizia hapo. Ata piga weeeeeeeee , baadae atasema sitaki nyama. Hapo hapo unamwambia sitaki kusikia kuwa unataka nyama tena kama umeshindwa hizi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom