mafinyofinyo
JF-Expert Member
- Nov 29, 2012
- 4,404
- 3,277
Business as usual
Waanze na babako mkwereKilaini ndani?
Waanze na babako mkwere
Haponi mtu hapo dada, wakimaliza escrow linakuja la nssf maana kila kitu kimekamulika washtakiwa watakuwa watano balozi dau akiwa mshtakiwa no mojaBenki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
We unamchanganya dada faizafox ukimtaja dau kufikishwa kisutu, ila ndo ukweli wenyeweHaponi mtu hapo dada, wakimaliza escrow linakuja la nssf maana kila kitu kimekamulika washtakiwa watakuwa watano balozi dau akiwa mshtakiwa no moja
Sent using Jamii Forums mobile app
Kilaini ndani?
Siyo kwamba anauchukia ukristu,huo ndio ukweli hapa kinachotakiwa ni wathumiwa wote kuchukuliwa hatua na si habari kwamba ni kiongozi wa dhehebu gani,lakini pia haki itendeka asiachwe hata mtu mmoja kwenye sakata hili,hata wale waliosema pesa si za Umma wanatakiwa wachukuliwe hatua.
Benki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
Yeye pamoja na sheikh gurumo wa mtambani masjid ndani.Kilaini ndani?
Gurumo wa ikulu na Mwandishi wa kikwete Prosper Mbena je ?Benki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
Akizungumza na wanaccm wenye njaa wa jijini DSM , kwenye ukumbi wa Diamond Jubilee , ambao walipachikwa jina la uongo la wazee wa DSM , Profesa Kikwete alisema PESA ZILE HAZIKUWA PESA ZA UMMA .Ngoja tuone Mkuu kama kweli huyu anayejinadi kama ni mpambanaji na mafisadi atagusa kila mtu, lakini naye ni fisadi pia hapo ndiyo ngoma inogile.
Nadhani kilaini alipelekewa sadaka, hakupewa rushwa, sidhani kama alikuwa na ushawishi wowote katika utoaji hizo pesa. Sidhani kama kwa namna yoyote alishiriki uchotwaji yeye alipelekewa sadaka fungu la kumi labda.Kilaini ndani?
Kikwete nje?zile za masandarusi zilienda ikuluKilaini ndani?
haya maelezo atayatoa mahakamani.Nadhani kilaini alipelekewa sadaka, hakupewa rushwa, sidhani kama alikuwa na ushawishi wowote katika utoaji hizo pesa. Sidhani kama kwa namna yoyote alishiriki uchotwaji yeye alipelekewa sadaka fungu la kumi labda.
Muhimu sana wale wa ile benki nyingine. Waliobeba kwenye mifuko.
Mbona wa Stanbic hawataji?Siyo kwamba anauchukia ukristu,huo ndio ukweli hapa kinachotakiwa ni wathumiwa wote kuchukuliwa hatua na si habari kwamba ni kiongozi wa dhehebu gani,lakini pia haki itendeka asiachwe hata mtu mmoja kwenye sakata hili,hata wale waliosema pesa si za Umma wanatakiwa wachukuliwe hatua.
Mkuu mbona umepanic?kwani Faiza kazungumzia kanisa hapo?unalichukia sana Kanisa?
Msafwa
Mpoloto, Mbeya
we ajuza mdini sana, watafikishwa halafu!Benki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?