Martin George
JF-Expert Member
- Jun 4, 2017
- 1,695
- 1,470
Fedha za escrow siyo za umma- JKBenki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
Fedha za escrow siyo za umma- JKBenki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
Singasinga na Ruge wapo ndani na hakuna mtikisiko itakuwa hao vijambazi waliobakia?!Huu utakuwa mtikisiko
Nahisi Pengo atapunguza pengo ili hisiwe shida kwa kanisa pendwa na mwenyekiti wa chama chenuBenki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
Dawa yenu ni kuendelea kuitawala Zanzibar .......chezea Tanganyika wewe!Best banking duniani ni "madrasa" banking.
Do your homework.
Hawatakoswa tunaomba hata swaiba wako JK asiachwe. Hiyo ya Kilaini ni kiasi cha mboga tunataka asiishie kwa singasinga aende kwa maaskofu na mjomba wako JKBenki ya mkombozi iliyotumika kugawa mgao vipi? Haina kesi?
Maaskofu watatu vipi?
mkuu
zipo taratibu za mtumishi wa serikali anatakiwa kuzifanya... ndio maana ukimsikiliza ngereja utaona ni kwa nini amezirudisha zile pesa za eskrow...
pia ht wale wakatoriki wanahaki ya kusema ilikuwa sadaka
je pesa chafu au pesa ya serikali ni halali watukugawana!?
Hawa waliopewa kupitia benki tunawafahamu. Tunataka wale waliobeba kwenye lumbesa, maboksi na mifuko ya sandalusi
Sent using Jamii Forums mobile app