Mtikila anafata nini Igunga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila anafata nini Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Sep 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Huyu Mkuu Christopher Mtikila yuko njiani kuelekea Igunga,huyu mwanasiasa anajulikana kwa siasa zake za "kupiga" au deal,taarifa zinasema ccm wamemkodi ili aharibu mbio za chadema
    wakuu mlioko igunga tunaombeni taarifa kama ni kweli
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Safari hii watampiga zaidi ya alivokung'utwa Tarime, mtu mmoja ameniambia mwamko wa Igunga watu kutaka mabadiliko ni mkubwa sana. seems like hawatataka kiwingu, lets wait and see anautumia uhuru wake(free movement) kivipi
     
  3. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli basi njaa mbaya sana
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    AMESAHAU TARIME?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nadhani atakuwa anajichimbia kaburi lake mwenyewe
     
  6. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa huyu Jamaa aka(Mchungaji) mi sishangai when it comes to money, all the dignity goes down the drain.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    huyu bwana sishangai mana akili yake sio nzuri,nadhani ashawahi run mental disorder so bado hajarecover
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Yupo ok sema tu hajijui kama ni binadamu au lah
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yule jamaa yule anaproblem kwelikweli!!
    Akiona hela anaweza hata akamtoa mkewe yule.
    Labda kaenda na mamsapu, si unajua Nhemba yupo Igunga??!!!
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Wenyewe wanasiasa wenzake awe gamba au upnzan wanamjua huyo jamaa atabiriki huwezi panga nae mission.
     
  11. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HUO NDIO UKWELI WENYEWE ccm WAMEBANWA KILA KONA NA WANATUMIA KILA MBINU KUTAFUTA KUPUMUA KUPOTEZA JIMBO LA IGUNGA NI KABURI LA CHAMA TAWAL MUNGU IBARIKI TANZANIA NA CHADEMA.
     
  12. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtikila ni mwanasiasa atakayekumbukwa kwa kuendekeza njaa kuliko mwanasaiasa yoyote Tanzania. Hata anavyoendelea kufanya siasa huwa nashindwa kuelewa anapata wapi hiyo courage! hana maadili ya kufanya siasa wala kusikilizwa hata na waandishi wa habari.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    ameenda kulipa deni kwani mmesahau kuwa alikopa mil kadhaa kwa rostam aziz..
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    pengine issue zake binafsi
     
Loading...