Mtihani wa maarifa ya dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa maarifa ya dunia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 11, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna Quize 1 to 5 , atlist ujibu mawili leo na the rest kesho.
    Ukiyamaliza yote pia poa.
    1. Ikiwa kokote duniani hakuna nchi yenye sheria ya kuruhusu dereva aendeshe chombo akiwa kalewa,
    Je? Kama hivyo ndivyo iweje Bar pawekwe parking?

    2. Kama neno ABBREVIATION linamaanisha ufupisho wa maneno iweje lenyewe liwe hilooo! Refu kiivo?
    3. Kusex kabla ya ndoa inakuwa zinaa, iweje tunabalehe kabla ya ndoa ?

    4. Kwa nini gundi haigandi wakati ikiwa kwenye chupa yake ?

    5. Kama pesa/hela hazioti kwenye miti, iweje Bank zina matawi ?
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    1. Mlevi asubiriwe na dereva wake asiyemlevi au taxi.
    5. Neno tawi lina maana pana
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    du!maswali magumu naenda kuandaa migi af ntarudi
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kusex kabla ya ndoa......ni kushake well b4 use.....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    gundi haigandi kwa sababu haijagandishwa....simple....
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Preta umejaribu. Afu nimekumiso!
     
  7. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bar zina paking kwaajili ya wanywaji wa soba na juice ambao hawalewi!
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    Yes! kama sisi tunywao soda na mikate Bar :wacko:
     
Loading...