Mtihani Wa darasa la Saba

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,378
Points
2,000

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,378 2,000
Mtakuwa mlimaliza na bashite mwaka mmoja
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
 

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,628
Points
2,000

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,628 2,000
Pen wanatumia swali kuanzia 41 - 45 tu mengine 1-40 ni pencil lkn huyo kuambiwa hivyo so tatizo shule nyingi siku hizo zina kila kitu pencil HD na pen za kawaida wanapatiwa shuleni
Asante kwa kutoa maelezo mazuri naona wamebadili mfumo kidogo ukilinganisha wakati wetu sisi,mana nakumbuka mtihani mzima tulitumia penseli kushade kulikuwa hakuna sehemu ya kutumia peni.
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,618
Points
2,000

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,618 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Kumbe tunachati na watoto wetu humu ndani!
 

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,197
Points
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,197 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Id yako inaendana na wa mwaka 2012
Niamkie....!!
 

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,244
Points
2,000

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,244 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Sahvi unasubiri chuo au ndio umemaliza field yako
 

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,500
Points
2,000

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,500 2,000
Kawaida babu na sisi tumekuja humu tupate maarifa toka kwenu.
Usijiunge na Timu zifuatazo humu ndani mpaka upevuke
1. Team ufipa... Genge la wahuni na waporaji. Jiepushe nao ukiwakuta kaa nao mbali
2. Mabaharia..... Watakupotosha.
3. Kamwe usipoteze muda wako kuingia jukwaa la wakubwa
 

Lihakanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
1,376
Points
2,000

Lihakanga

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
1,376 2,000
Wana jamii .
Naomba kuuliza .
Mtoto wangu anayefanya mtihani Leo Wa darasa la saba .
Wameambiwa katika.mtihani asije na pen .mtihani itafanywa na pencil .
Je hii nisheria ya wizara?
Kufanya mtihani kwa kalamu yenye kufutika kuna hatari hata ya kuweza kufuta jina au namba yako ya mtihani na itawekwa ya mwanafunzi mengine.
Au nisheria ya shule?
View attachment 1204148
Aisee pole. Ungemwuliza hata mwalimu wake kwanza badala ya kuja mbio huku. Uko kama zero brain.
 

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,037
Points
2,000

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,037 2,000
Kwani mkuu huna mawasiliano na walimu wa mwanao ukawasiliana nao wakakupa ufafanuzi?
Au siku hizi kila jambo majibu yake yapo JF?
 

Forum statistics

Threads 1,355,869
Members 518,781
Posts 33,121,729
Top