Mtihani Wa darasa la Saba

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
17,987
Points
2,000

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
17,987 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Aisee, we mjukuu unafanya nini humu? Shule hujaenda?
 

goroko77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
285
Points
250

goroko77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2019
285 250
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Maisha yanakwenda kwa kazi sana 2012 ndio ulimaliza lasaba duh wakt mim hapo ndio Niko kazin
 

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
853
Points
500

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
853 500
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Doooh Ndo mana siredi za ajabu ajabu zimekuwa nyingi humu jf
 

Forum statistics

Threads 1,358,452
Members 519,297
Posts 33,168,746
Top