Mtihani Wa darasa la Saba

M

mpenda kupenda

Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
18
Points
45
M

mpenda kupenda

Member
Joined Jul 22, 2018
18 45
Wana jamii .
Naomba kuuliza .
Mtoto wangu anayefanya mtihani Leo Wa darasa la saba .
Wameambiwa katika.mtihani asije na pen .mtihani itafanywa na pencil .
Je hii nisheria ya wizara?
Kufanya mtihani kwa kalamu yenye kufutika kuna hatari hata ya kuweza kufuta jina au namba yako ya mtihani na itawekwa ya mwanafunzi mengine.
Au nisheria ya shule?
2159962_20190911_080355.jpeg
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,626
Points
2,000
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,626 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
 
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
299
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
299 250
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Kwahiyo hawatumii peni hata kidogo?
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,707
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,707 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Aisee humu kumbe tupo na wajukuu zetu
 
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,158
Points
2,000
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,158 2,000
Kwahiyo hawatumii peni hata kidogo?
Mtihani una consist 45 questions..swali la 1-40 ni multiple choice wanashade kwa pencil...but the remaining qustions ni fill in the blank space (hapa wanatumia kalamu)
 
M

mpenda kupenda

Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
18
Points
45
M

mpenda kupenda

Member
Joined Jul 22, 2018
18 45
Mkuu si makinda ila tuna wajukuu. N.a. wake wadogo bado wanazaa
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,653
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,653 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Dah tupo na wajukuu zetu humu aisee

H
 
E

Esrom makono

Member
Joined
May 11, 2019
Messages
91
Points
125
E

Esrom makono

Member
Joined May 11, 2019
91 125
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Mmmmh kumbe Kuna vitoto humu
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,998
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,998 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Wewe mtoto unafanya nini humu
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,998
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,998 2,000
Huo ni mfumo wa OMR na ulianza kutumika mwaka 2012,na penseli ya HD inatumika kushedi sehemu ya jibu sahihi,na siwezi kuficha mwaka 2012 nilimaliza darasa la saba sisi tulikua wa kwanza kutumia mfumo huo,kwa hiyo sio jambo geni kwa sasa.
Pamoja na kuwa ww mtoto unaweza kuwa na akili kuliko Magonjwa mtambuka
 
test man

test man

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2016
Messages
356
Points
250
test man

test man

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2016
356 250
Pen wanatumia swali kuanzia 41 - 45 tu mengine 1-40 ni pencil lkn huyo kuambiwa hivyo so tatizo shule nyingi siku hizo zina kila kitu pencil HD na pen za kawaida wanapatiwa shuleni
 

Forum statistics

Threads 1,342,568
Members 514,713
Posts 32,755,825
Top