Oweni ktk munaowapenda kuanzia wawili .......Wanazuoni wanasema hivi, HAKUNA WA KUMTIA ADABU MWANAMKE ISIPOKUWA MWANAMKE MWENZIE...
Mwanaume usihangaike kupambana na mwanamke wako...huyo humuwezi na hutomuweza...huyo dawa ni mwanamke mwenzie tu...
Nakaribisha maswali maoni na mapingamizi...
Mke Mali na watotoNa adui wa mwanaume nani?
Nafikiria jibu lakoVipi ledada
Mwenye hela [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Na adui wa mwanaume nani?
Kivipi?Mke Mali na watoto
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kumbeeeMwenye hela [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
7bu hujawahi kumuudhi umpendae kisha akaamua kukukomesha kwa rafiki yako wa karibuLabda Mimi nipo tofauti jamani, ukichukua mwanamke mwingine naweza kuumia lkn heshima kurudi mweh! Haijawahi tokea
Wewe ni ke au ni meWanazuoni wanasema hivi, HAKUNA WA KUMTIA ADABU MWANAMKE ISIPOKUWA MWANAMKE MWENZIE...
Mwanaume usihangaike kupambana na mwanamke wako...huyo humuwezi na hutomuweza...huyo dawa ni mwanamke mwenzie tu...
Nakaribisha maswali maoni na mapingamizi...
Akimchukua rafiki yangu nami navuta njemba jipya, mapambano yaendelee7bu hujawahi kumuudhi umpendae halafu akaamua kukomesha kwa rafiki yako wa karibu wanaume tukiamua kulipa kisasi nakwambia tabu yake inakuwa hatari omba uishi vizuri na mpenzio mumeo
Vioi mkubwa wee uliwahi kufanyiwa hivoNi kweli 100%
Ukitaka kumkomesha mwanamke we mtafutie mwanamke mwenzake,lazima heshima irudi
Vioi mkubwa wee uliwahi kufanyiwa hivo
Hahahahahahaha we ni jeuriLabda Mimi nipo tofauti jamani, ukichukua mwanamke mwingine naweza kuumia lkn heshima kurudi mweh! Haijawahi tokea
Ahaa omba mungu lisikutokeeHapana
Akili itakukaa sawa tu...labda uwe kama mke wa LUUT...Labda Mimi nipo tofauti jamani, ukichukua mwanamke mwingine naweza kuumia lkn heshima kurudi mweh! Haijawahi tokea
Bila shaka...Oweni ktk munaowapenda kuanzia wawili .......
Haijawahi nikaa sawa, wa kwangu atafanya makosa yote Ila suala la Mimi kugundua ana mwanamke mwingine anapata taabu yeye, sijawahi muheshimu kwa Hilo..Mara zote mapenzi hupungua na simchukulii serious Tena. Sasa Raha ikwapi hapo?Akili itakukaa sawa tu...labda uwe kama mke wa LUUT...