Mtengenezaji wa Sabuni za Eva MOTONI moja kwa moja

Mtengenezaji wa Sabuni za Eva MOTONI moja kwa moja

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,586
Reaction score
9,818
Sabuni zake zinaongoza kwa kuondoa ushahidi baada ya uvunjaji wa amri takatifu.

Hizi sabuni zimeosha mamilioni ya mikuyenge na papuchi nchini Tanzania tangia awamu ya 3 hadi leo awamu ya 6.
images (43).jpeg
 
Hivi hizi sabuni sina uhusiano gani na Gest zetu za kibongo ha ha ha ha
 
Sabuni zake zinaongoza kwa kuondoa ushahidi baada ya uvunjaji wa amri takatifu.

Hizi sabuni zimeosha mamilioni ya mikuyenge na papuchi nchini Tanzania tangia awamu ya 3 hadi leo awamu ya 6.
View attachment 3307389
Nieende motoni Kwa sababu nimetengeza sabuni ? Kama niliona fursa inakuaje? Umesahau imeandikwa asiye Fanya kazi na hasile.
 
Back
Top Bottom