Mtemvu ana nia gani kupeleka watanzania Uarabuni

kukumdogo

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
2,639
2,000
Leo jamaa alitaka kutoa shilingi kwa sababu wizara ya mambo ya nje imezuia watu kwenda Uarabuni kufanyiwa vitendo vya kinyama! Lakini bado anangangania kupeleka watu!

Je ni muuzaji wa watu huyu jamaa!?
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
2,012
2,000
Ni upumbavu kuwaza kuuza watu wako utumwani (watu wanaopelekwa ni wale wasio na ujuzi muhimu na hivyo uwezekano wa kudhalilishwa kitumwa ni mkubwa).
Angepambana na wageni wasio na ujuzi wala sifa wanachukua ajira za watu wake hapa nchini pamoja na wamachinga na mafisadi wa kigeni wanaotorosha raslimali za wananchi wake ingekuwa faida zaidi.
Kwa watu wenye akili nzuri hiyo ni biashara haramu!
 

mbesa1

Member
Apr 11, 2014
53
0
Huyu Mtemvu sioni anachokifanya Temeke zaidi ya biashara ya wadada ndio akili yake uwezo wa kufikiri umeishia hapo.
Anafikiri atachaguliwa kwa ukuhadi anaofanya.
 

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Oct 31, 2013
2,010
2,000
Hivi, inakuwaje mbunge kabisa anafanya kazi ya kuwatafutia raia wake kazi za uhousegirl dubai? nimemwona mbunge mmoja kwenye luninga mara nyingi, hivi inakuwaje? dubai imesifika kutesa sana wafilipino na wahindi, ni mahali ambapo ni utumwa kabisa. hivi hapo hakuna kosa la jinai hapo wazee? mbona aibu kwa tz na bunge?
 

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,111
2,000
Unamzungumzia mbunge gani? Mchomvu?

Mchomvu anajishurisha na biashara nyingi sana sio hiyo ya slave trade pekee.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,599
2,000
Leo jamaa alitaka kutoa shilingi kwa sababu wizara ya mambo ya nje imezuia watu kwenda Uarabuni kufanyiwa vitendo vya kinyama! Lakini bado anangangania kupeleka watu!

Je ni muuzaji wa watu huyu jamaa!?

cha kushangaza WAOMBA KAZI HIZO WANATOKA MAENEO DUNI SANA ! WENGI NI KUTOKA YOMBO DOVYA , TANDIKA MAGURUWE NA MBAGALA KIBURUGWA .
 

chongchung

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,794
2,000
Badala kufikiria kuzalisha ajira kwa vijana wanafikiria kuwapeleka utumwani yaani kuna watu wamepewa akili na wengine funza kichwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom