Mtela Mwampamba ashushwa Jukwaani Mbulu

[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]
ZeMarcopolo ee, kicheko hichi hakiwezi kuwa bure. hujatoka glosari wewe? ha ha ha ha.....

Ndugu wakati mwingine zemarcopolo anaweza changia mada nakutoa point mpaka utashangaa, ila kuna saa ana crash mada ya wazi kabisa mpaka unashangaa, nafikiri anatatizo mahali si vibaya akamwona dactari.
 
[JFMP3][/JFMP3]
ZeMarcopolo ee, kicheko hichi hakiwezi kuwa bure. hujatoka glosari wewe? ha ha ha ha.....

Ndugu wakati mwingine zemarcopolo anaweza changia mada nakutoa point mpaka utashangaa, ila kuna saa ana crash mada ya wazi kabisa mpaka unashangaa, nafikiri anatatizo mahali si vibaya akamwona dactari.
 
Last edited by a moderator:
tatizo magamba hawajui hata kupima upepo uko hawapafai nendeni msoga na chalinze.
 
Ndugu wakati mwingine zemarcopolo anaweza changia mada nakutoa point mpaka utashangaa, ila kuna saa ana crash mada ya wazi kabisa mpaka unashangaa, nafikiri anatatizo mahali si vibaya akamwona dactari.
ZeMarcopolo ana kaugonjwa ka akili kanaitwa bipolar disorder (manic-depressive disorder), kama ulivyoshauri ni vizuri aende Muhimbili akawaone mabingwa wa magonjwa ya akili kabla hali haijawa tete. Huko kucheka sana ni dalili ya mania.
 
Last edited by a moderator:

Unajitekenya halafu unacheka mwenyewe....
 
Magamba yatakoma mwaka huu,ngoja nijiandae zangu kuelekea kwenye Mkutano wa CDM hapa Moro ukiongozwa na Dr Slaa
 
Uongo utaujua tu,huu mda wa kudanganyana wadanganye watoto.
 
Molemo huwezi kuwahadaa watu hayo mambo fanyeni bavicha tu huku jf hayapo we molemo hata kazi uliyopewa na chama chako imekushinda.
 
Hakuna jaji mzuri kama mwananchi hajahuzulia kozi yoyote ile.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]

Ndugu wakati mwingine zemarcopolo anaweza changia mada nakutoa point mpaka utashangaa, ila kuna saa ana crash mada ya wazi kabisa mpaka unashangaa, nafikiri anatatizo mahali si vibaya akamwona dactari.

Hilo ni kundi la watu hoja hutegemea tu nani yuko zamu!
 
Last edited by a moderator:
Naona mwigullu amemgeuza Yule kijana walitemmwagia tindikali wenye ili kuichafua Chadema Msukule wake ...imebakia kumzika....That is a sense of Guiltyness.....,kwa walichomfanyia...!!!!!
 
Mtela ana ID nyingi kuliko Malaria Sugu!
 

hyo ilimstahili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…