Mteja unayempigia hapatikani kwa sasa

Mteja unayempigia hapatikani kwa sasa

peno hasegawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Posts
17,520
Reaction score
29,929
Kipindi cha awamu ya sita neno hili limetawala kwenye watu wanadaiwa na mabank na watu binafsi..
Ni nini kifanyike?
 

Attachments

  • IMG_5312.MP4
    1.2 MB
Kipindi cha awamu ya sita neno hili limetawala kwenye watu wanadaiwa na mabank na watu binafsi..
Ni nini kifanyike?
Zama zimebadilika sasa ni masega ya asali kila kona Lakini kwa wenye connection tuu [emoji23]
 
Back
Top Bottom