Mtatiro aishambulia Chadema Igunga


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Na Peter Mwenda, Igunga

CHAMA cha Wananchi (CUF) kimekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kuacha mara moja kutangaza kudanganya wananchi wa Jimbo la Igunga kuwa chama hicho kisipewe kura kwa madai kuwa ni CCM-B.

"Mfumo wa uongozi wa CHADEMA hauna tofauti na ule wa CCM kwa sababu ule mfumo wa uongozi wa kupeana ulipo CCM ambao hautawahi kutokea CUF," alisema Bw. Mtatiro.

Alisema CHADEMA ilipata viti maalumu 36 na kushindwa kugawa kwa kuzingatia uwakilishi wa wananchi, bali walipendeleana wao kwa wao kwa kugawa viti 16 kwa mkoa wa Kilimanjaro pekee ambako viongozi wa chama hicho, walitoa kwa wake zao, wadogo zao na jamaa zao.

Alisema CUF Tanzania bara na Zanzibar walipata viti maalum kumi ambavyo ilivigawa bila upendeleo Dodoma (Bi. Moza Abeid), Mwanza (Bi. Mkiwa Kimwanga , Tanga Bi, Amina Mwidau, Mtwara (Bi. Clara Mwatuka, Kaskazini Pemba (Bi. Riziki Omar Juma), Mjini Magharibi Bi. Amina Amour na Kusini Magharibi (Bi. Thuwaiba Idris) ambao wanakilisha wa wananchi badala ya kulimbikizia kundi chache.

Alisema suala la Serikali ya Umoja Zanzibar ni mfumo uliofikiwa na Wazinzibari wenyewe ili kuondoa uhasama uliokuwepo, sasa inakuaje CHADEMA iseme CUF imeingia mkataba wa urafiki na CCM.

Katika mkutano huo mgombea ubunge wa CUF, Bw. Leopold Mahona alisema akichaguliwa atahakikisha wananchi wa Kata hiyo wataondokewa na kero zinazowasumbua kwa miaka mingi bila kupatiwa ufumbuzi.

SOURCE:MAJIRA
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
444
Likes
69
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
444 69 45
Na Peter Mwenda, Igunga

CHAMA cha Wananchi (CUF) kimekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kuacha mara moja kutangaza kudanganya wananchi wa Jimbo la Igunga kuwa chama hicho kisipewe kura kwa madai kuwa ni CCM-B.

"Mfumo wa uongozi wa CHADEMA hauna tofauti na ule wa CCM kwa sababu ule mfumo wa uongozi wa kupeana ulipo CCM ambao hautawahi kutokea CUF," alisema Bw. Mtatiro.

Alisema CHADEMA ilipata viti maalumu 36 na kushindwa kugawa kwa kuzingatia uwakilishi wa wananchi, bali walipendeleana wao kwa wao kwa kugawa viti 16 kwa mkoa wa Kilimanjaro pekee ambako viongozi wa chama hicho, walitoa kwa wake zao, wadogo zao na jamaa zao.


SOURCE:MAJIRA
Uongo wako ndio hapo unapoingia utata mkubwa... Chadema ina wabunge 22 wa majimbo + 36 wanakuwa 58..!!. Aksante...

WanaJF tuendelee kuyapuuza haya magazeti uchwara kama Majira na huyu aliepost pia
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Mtawatambuaje kama CUF nao wapo pasi na kulitaja Chama kubwa Chadema! Wanatafuta umaarufu kupitia Chadema ndio maana hawawataji CCM, TLP, UDP wala chama cha Dovutwa. Utadhani hivi vyama vingine havipo kwenye Uchaguzi Igunga.

CUF walishafulia zamani baada ya kuolewa na CCM a.k.a Mwarabu wao wa Suti 5.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Naona kama porojo vile zisizokuwa na manufaa
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Napita tu, nikiandika orodha ya wabunge Wachagga Mods wanafuta..
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Mbona kama wengi wa hao ni Waisilamu na hakuna aliyezungumzia hilo..Mtatiro anafikiri uongozi kwa wananchi ni kama alivyokuwa anaongoza migomo DARUSO?
Na Peter Mwenda, Igunga

CHAMA cha Wananchi (CUF) kimekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kuacha mara moja kutangaza kudanganya wananchi wa Jimbo la Igunga kuwa chama hicho kisipewe kura kwa madai kuwa ni CCM-B.

"Mfumo wa uongozi wa CHADEMA hauna tofauti na ule wa CCM kwa sababu ule mfumo wa uongozi wa kupeana ulipo CCM ambao hautawahi kutokea CUF," alisema Bw. Mtatiro.

Alisema CHADEMA ilipata viti maalumu 36 na kushindwa kugawa kwa kuzingatia uwakilishi wa wananchi, bali walipendeleana wao kwa wao kwa kugawa viti 16 kwa mkoa wa Kilimanjaro pekee ambako viongozi wa chama hicho, walitoa kwa wake zao, wadogo zao na jamaa zao.

Alisema CUF Tanzania bara na Zanzibar walipata viti maalum kumi ambavyo ilivigawa bila upendeleo Dodoma (Bi. Moza Abeid), Mwanza (Bi. Mkiwa Kimwanga , Tanga Bi, Amina Mwidau, Mtwara (Bi. Clara Mwatuka, Kaskazini Pemba (Bi. Riziki Omar Juma), Mjini Magharibi Bi. Amina Amour na Kusini Magharibi (Bi. Thuwaiba Idris) ambao wanakilisha wa wananchi badala ya kulimbikizia kundi chache.

Alisema suala la Serikali ya Umoja Zanzibar ni mfumo uliofikiwa na Wazinzibari wenyewe ili kuondoa uhasama uliokuwepo, sasa inakuaje CHADEMA iseme CUF imeingia mkataba wa urafiki na CCM.

Katika mkutano huo mgombea ubunge wa CUF, Bw. Leopold Mahona alisema akichaguliwa atahakikisha wananchi wa Kata hiyo wataondokewa na kero zinazowasumbua kwa miaka mingi bila kupatiwa ufumbuzi.

SOURCE:MAJIRA
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
80
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 80 145
Hata utumie nguvu kiasi gani kuupinga ukweli,
Haitasaidia kitu....
CUF ni CCM-B kwa kweli!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Uongo wako ndio hapo unapoingia utata mkubwa... Chadema ina wabunge 22 wa majimbo + 36 wanakuwa 58..!!. Aksante...

WanaJF tuendelee kuyapuuza haya magazeti uchwara kama Majira na huyu aliepost pia
Mkuu mimi kuwahabarisha wanajamvi imekuwa kosa? Sikutaka kuedit chochote ili wanajamvi mumfahamu Mtatiro rangi zake zote
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Inaelekea Mtatiro haijui CUF, Maana wenzake wote wamesalimu amri kuwa ccm-b, hata hoja zao bungeni ni kupinga CDM, yeye hataki kukiri.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,463
Likes
1,502
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,463 1,502 280
Jamani ukweli siku zote huwa unauma. Mtatiro inamuuma sana lakini kwa sababu yupo kwenye ndoa sasa atafanyaje, tumshauri adai taraka ndo tumuelewe anachokitetea
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
hivi ni kweli kuwa cdm ni chama cha wachaga? nauliza maana hizi kashfa ni za muda sasa ni kweli wamegawana viti maalum vingi kwao? kama ni hivyo basi tuendako yatatokea matatizo makubwa kuliko yaliyopo sasa
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
kuna watu wanacheza ngoma wasioijua, CDM ni chama cha wachagga, hata huku mitaani wanasema chama cha nyumbani.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Napita tu, nikiandika orodha ya wabunge Wachagga Mods wanafuta..
Labda siku zote huwa wakumbana na mod mchaga...jaribu leo inawezekana alie zamu jukwaa la siasa ni mpema,lol!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Labda siku zote huwa wakumbana na mod mchaga...jaribu leo inawezekana alie zamu jukwaa la siasa ni mpema,lol!
Anaweza akawa Mpemba lakini akawa anatumika maana thread zetu wengine zinachinjiwa baharini hata kama hazina habari za chadema
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Labda siku zote huwa wakumbana na mod mchaga...jaribu leo inawezekana alie zamu jukwaa la siasa ni mpema,lol!
Anaweza akawa mpemba lakini anatumika. Sisi wengine thread zetu hazina shutuma kwa kabila lolote na wala hazina uhusiano na chadema na bado zinachinjiwa baharini.
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859