Mtanzania ninayeishi Venezuela: Niulize chochote

Mtanzania ninayeishi Venezuela: Niulize chochote

Nchi za ulimwengu wa tatu hizo....ni masikini..unafanya nn huko bora urudi tz ama tafuta kona nyingine...
Mkuu unamrudisha mtafutaji arudi huku mbona hapa wapo masikini wengi tuu mnawasaidiaje mnataka walio Nje warudi home...huyo muache apambane akipata fursa USA ni rahisi kufanikiwa kuliko ambao tunajadili kero za TRA...
 
Mtoa mada vipi mafuta ya alizeti shilingi ngapi huko kwa Lita? Wanatumia mafuta yepi kupikia?

Ubwabwa wanakula huko ?
 
Watu wanauliza kuhusu mademu tuuu!!!
Mkulu vp kwa inshu za mademu huko sio wasumbufu 😊😊😊😊😊
 
Kwa huku Africa siasa yake inafanana na nchi gani,maendeleo yake,vipi ubabe wa wanausalama,Hali ya ubaguzi wa rangi?
 
Madili yapo sema kimafia sana mi nilifika kwa kuunga unga
Ila nsisubiria caravan ya September ili niingie state japo trump anapana
rudi jukwaani watu wanataka ramani, tangu june umepotea au ndio umeuza smartphone?

indiana.JPG
 
Ujakimbilia colombia. Maana nasikia huko makabwela mnaoshi kwa kudura hakuchi kunakucha mnavumilia njaa. Rudi nyumbani kumenoga. Ni haibu kuishi kwa dhiki ugenini by the way venezuela na most of south america ni sawa au chini ya hapa koromije.

Kuishi kwa dhiki ndio kitu gani?? muache apambane , maisha ni kukomaa, ipo day atatoboa,huko TZ kwenyewe kuna watu wanaishi kwa dhiki japokuwa kumenoga..

Maisha popote, sio lazima tubanane TZ.. Karibu Oshakati,
 
1.Vipi. Rais wa huko anawatoto wa nje ya ndoa?
2. Rais wa huko anapenda sifa?
3. Nchi inaendeshwa kisomi au inaendeshwa na wahuni wanaovaa suti?
 
Vipi huko mapokezi ya ndege?
Nasikia huko kila kijiji kina zahanati iliyoshehedi dawa na matabibu na tiba ni bure.
Nasikia huko nyumbi ii bombiii na maji ni twentifoo hawaz.
Watu wa huko wana treni ya mwendokasi nadhani hii waliiga mwendokasi yetu.
 
Back
Top Bottom