Mtanzania awa $ millionaire at a second

Mtanzania awa $ millionaire at a second

it was discovered ama it was mined?
 
Despite the fact that your government is failed and broke, Tanzania is over you in so vast opportunities to ease the financial well-being of the people compared to you, we have abundance of natural resources which can lift individual economy freedom without depending on the formal established environment like you like employments from companies and that's why you have more unemployed population than us though we're more than you.

Majority of Tanzanians employed themselves in mining, farming, fishing because of vast natural resources which you don't have.
Explain vipi mnakula kinyesi, vipi GDP ni $61b kwa population ya over 60 million Danganyikans, vipi omba omba wenu wamejaa kila barabara katika miji ya Kenya,ATCL kuibiwa betri(uhaba was umeme), Bagamoyo imeishia wapi?, Wewe mwenyewe uliweka hapa Mumbai mnaenda mwezi huu sasa njoo na vijisababu, SGR Tz imekwama sio Siri juu hamna fedha. Bure kabisa!😂
 
Mnaliwa sana na funza lakin neno GDP liko at the tip of u r tongue hahaha
Wacha njaa iwachape sawasawa ndio akili zitawakaa vizur

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
My insane friend GDP haijafika $62b 😁😁 ikifika nitag, afu mlinunulia ATCL betri? 😉😉
 
Mapinzani yatapinga yatasema hizo pesa ni za kenya
Na mashaka sana na ubongo wako. Katika watu ambao huwa hawajiamini ni member wa CCM. Kupinga au kutopinga wewe inakupunguzia nini? Utakuta ni mtu wa kawaida hana hata cheo kwenye chama cha ccm zaidi ya kufuata mkumbo.
Watu wa ccm wanaona kama ccm imeingia 2015 madarakani
 
Hiyo message ya Prof Kitila ingeandikwa kwa kiswahili tu; kwani kulikuwa na ulazima kuiandika kwa kiingereza?
 
B4 kasoro sio mchezo, namwaga tofali mtaa mzima kisha naupa jina langu na kufungua investments nyingine kadhaa za kusukumia Lexus mbili tatu nikiwa town.
Mara paaap,,,hizi ni ndoto tu aisee!!!😂😂😂
 
Acha kujibizana na vilema wa akili mkuu..Kazi kujisifia wakati wameshakuwa koloni la wachina
Mnaliwa sana na funza lakin neno GDP liko at the tip of u r tongue hahaha
Wacha njaa iwachape sawasawa ndio akili zitawakaa vizur

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom