Fene
JF-Expert Member
- May 4, 2021
- 2,945
- 4,825
MILLIONAIRE SPECIAL THREAD — KARIBU VIJANA WAPAMBANAJI
Kuna watu wanatafuta hela.
Kuna watu wanatafuta fursa.
Na kuna watu wanaamua kujenga mifumo itakayowazalishia hela.
Kuna muda hasa nyakati za usiku, unajikuta unatamani kwenda kwenye vikao, kukaa na vijana wenzako, kuongea kuhusu biashara, investments, ideas na namna ya kuinua maisha.
Lakini changamoto ni kwamba si rahisi kila wakati kupata watu wenye mindset, vision na appetite ya kujenga kama yako.
Labda thread hii ndiyo ikatukutanishe.
Lengo ni kujenga space ambayo vijana wapambanaji wanaweza kukutana, kujifunza na kusaidiana kiuchumi.
Hapa tunaweza ku-share:
Business ideas zenye potential
Strategies za kuongeza kipato na kujenga assets
Opportunities za partnership na networking
Investment ideas na lessons tulizojifunza
Opportunities zilizopo Tanzania na nje ya Tanzania
Vitabu, skills na resources zinazohusiana na wealth creation
Mindset na principles za watu wanaojenga financial freedom
Hii si thread ya kujisifu kwamba nani ana hela nyingi.
Ni thread ya watu wanaotaka kujenga, kujifunza, kushirikishana na kusaidiana kukua.
Think of it kama “Billionaire Club” kwa spirit yake
sehemu ambayo unaweza kukutana na mtu mwenye idea unayohitaji, connection unayotafuta, au experience ambayo inaweza kukusaidia kuchukua hatua inayofuata.
Una business idea? Leta.
Una opportunity? Share.
Una connection? Connect watu.
Umejifunza lesson kwenye safari yako? Share.
Bado hujafika? Karibu pia.
Hatutafuti watu waliokamilika; tunatafuta watu wanaopambana na wanaotaka kwenda level nyingine.
Na pengine, badala ya kukaa peke yako usiku ukifikiria “ningependa kupata watu wa kuongea nao kuhusu haya mambo,” unaweza kuwakuta humu.
Labda thread hii ndiyo itukutanishe.
TUANZIE HAPA:
Unafanya biashara gani / una skill gani?
Ni opportunity gani umeiona ambayo wengine hawajaiona?
Ni idea gani ya biashara unaamini inaweza kufanya vizuri Tanzania au Afrika?
MILLIONAIRE SPECIAL THREAD — LET'S BUILD.
Hii version nimeifanya iwe na story, reason ya thread, call to action, hivyo msomaji anaelewa kwa nini thread imeanzishwa na anapata sababu ya ku-comment.
Kuna watu wanatafuta hela.
Kuna watu wanatafuta fursa.
Na kuna watu wanaamua kujenga mifumo itakayowazalishia hela.
Kuna muda hasa nyakati za usiku, unajikuta unatamani kwenda kwenye vikao, kukaa na vijana wenzako, kuongea kuhusu biashara, investments, ideas na namna ya kuinua maisha.
Lakini changamoto ni kwamba si rahisi kila wakati kupata watu wenye mindset, vision na appetite ya kujenga kama yako.
Labda thread hii ndiyo ikatukutanishe.
Lengo ni kujenga space ambayo vijana wapambanaji wanaweza kukutana, kujifunza na kusaidiana kiuchumi.
Hapa tunaweza ku-share:
Business ideas zenye potential
Strategies za kuongeza kipato na kujenga assets
Opportunities za partnership na networking
Investment ideas na lessons tulizojifunza
Opportunities zilizopo Tanzania na nje ya Tanzania
Vitabu, skills na resources zinazohusiana na wealth creation
Mindset na principles za watu wanaojenga financial freedom
Hii si thread ya kujisifu kwamba nani ana hela nyingi.
Ni thread ya watu wanaotaka kujenga, kujifunza, kushirikishana na kusaidiana kukua.
Think of it kama “Billionaire Club” kwa spirit yake
sehemu ambayo unaweza kukutana na mtu mwenye idea unayohitaji, connection unayotafuta, au experience ambayo inaweza kukusaidia kuchukua hatua inayofuata.
Una business idea? Leta.
Una opportunity? Share.
Una connection? Connect watu.
Umejifunza lesson kwenye safari yako? Share.
Bado hujafika? Karibu pia.
Hatutafuti watu waliokamilika; tunatafuta watu wanaopambana na wanaotaka kwenda level nyingine.
Na pengine, badala ya kukaa peke yako usiku ukifikiria “ningependa kupata watu wa kuongea nao kuhusu haya mambo,” unaweza kuwakuta humu.
Labda thread hii ndiyo itukutanishe.
TUANZIE HAPA:
Unafanya biashara gani / una skill gani?
Ni opportunity gani umeiona ambayo wengine hawajaiona?
Ni idea gani ya biashara unaamini inaweza kufanya vizuri Tanzania au Afrika?
MILLIONAIRE SPECIAL THREAD — LET'S BUILD.
Hii version nimeifanya iwe na story, reason ya thread, call to action, hivyo msomaji anaelewa kwa nini thread imeanzishwa na anapata sababu ya ku-comment.