Mtangazaji wa TBC, Aboubakar Mwanamboka, afariki Dunia!

Mtangazaji wa TBC, Aboubakar Mwanamboka, afariki Dunia!

Hivi huyu jamaa alikuwa mtanzania au mkongomani.pumzika mkuu ulazwe sehemu salama na mwenyezi mungu akuepushie adhabu za kaburi.
 
Mpokeeni YESU jamani, kufa kupo na baada ya kufa ni hukumu ya milele. Either uende mbinguni ukaishi na YESU pamoja na malaika au uende kuzimu ukaishi na shetani na majini, mapepo na kuchomwa moto wa milele. Mimi nimeamua kumpokea YESU awe BWANA na mokozi wangu. Wewe je? Chagua YESU, chagua uzima. Ujanja ni kuokoka siku hizi, YESU ndio dili siku hizi, tukiwa na YESU tunatesa hapa duniani, wachawi na wanga hawatuwezi, mamlaka tunayo, tunalofunga duniani na mbinguni linafungwa. YESU hoyeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Shetani, majini na mapepo si viumbe wa Mungu? Sasa itakuwaje wachomwe moto na ni nani anayechoma huo moto. Maana Mungu alisema hawezi kuangamiza viumbe vyake kwa moto wala kwa maji na Mungu ni mwenye kusamehe makosa yote hivyo hata Shetani yuko ndani ya msamaha
 
Huyo mtangazaji ana asili ya wapi? Je alikuwa anasumbuliwa na tatizo gani la kiafya kabla ya kifo chake?
 
Pole sana kwa ndg na jamaa zake. Tbccm huku mitaani tunaichukia mno kama tunavyoichukia Tanesco wakifuatiwa na Policcm. Tukiwaona huwa TUNAWAJAMBIA tuu. Kwa sababu hatuna namna nyingine ya kuwashambulia zaidi ya kuwalaani na kuwajambia tuu. Tuungane wanyonge mkiwaona watu wa taasisi hizo wajambieni tuu. Wajambiwe tuu kwani hatuna jinsi na kisheria hakuna kosa.
 
Shetani, majini na mapepo si viumbe wa Mungu? Sasa itakuwaje wachomwe moto na ni nani anayechoma huo moto. Maana Mungu alisema hawezi kuangamiza viumbe vyake kwa moto wala kwa maji na Mungu ni mwenye kusamehe makosa yote hivyo hata Shetani yuko ndani ya msamaha
Du! Kama ni hivyo kusingekuwa na haja watu kuswali wala kwenda makanisani/misikitini. Biblia inaniambia ibilisi, waovu wote waliokufa na walio hai watahukumiwa na kuchomwa moto. Soma Ufunuo wa Yohana sura ya 20, aya ya 15 hadi 20.
 
Afadhali alikuwa anatangaza music na sio msoma magazeti watu wenye hasira na TBCCM wangemuaga kwa kila aina ya tusi!
 
Pole sana kwa ndg na jamaa zake. Tbccm huku mitaani tunaichukia mno kama tunavyoichukia Tanesco wakifuatiwa na Policcm. Tukiwaona huwa TUNAWAJAMBIA tuu. Kwa sababu hatuna namna nyingine ya kuwashambulia zaidi ya kuwalaani na kuwajambia tuu. Tuungane wanyonge mkiwaona watu wa taasisi hizo wajambieni tuu. Wajambiwe tuu kwani hatuna jinsi na kisheria hakuna kosa.

Hahaaahaa!
 
Mtangazaji maarufu wa Televisheni ya Taifa, Aboubakar Mwanamboka, Amefariki Dunia leo saa 8 mchana katika hospitali ya Maweni Mkoani Kigoma.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa taarifa ya Habari ya Saa 10:00 jioni ya TBC Taifa.

RIP Aboubakar Mwanamboka.

Pasco
Too sad!
Hivi huyu mtangazaji mwingine Abubhakari Liongo yuko wapi siku hizi?
 
Back
Top Bottom