Mtangazaji wa TBC, Aboubakar Mwanamboka, afariki Dunia!

Mtangazaji wa TBC, Aboubakar Mwanamboka, afariki Dunia!

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Posts
59,372
Reaction score
133,720
Mtangazaji maarufu wa Televisheni ya Taifa, Aboubakar Mwanamboka, Amefariki Dunia leo saa 8 mchana katika hospitali ya Maweni Mkoani Kigoma.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa taarifa ya Habari ya Saa 10:00 jioni ya TBC Taifa.

RIP Aboubakar Mwanamboka.

Pasco
 

Attachments

  • mwanamboka2.JPG
    mwanamboka2.JPG
    9.5 KB · Views: 358
R.I.P mwanamboka.
Hii wiki mbona inakuwa na kizungu zungu namna hii..?
 
Bila shaka ni yule alikua anaendesha kipindi cha Africa one, R.I.P Mwanamboka, jamaa naona alikua anajua lLugha nyingi za Kimataifa.
 
R.I.P mwanamboka, tulikupenda mtangazaji wetu , lakini Mungu kakupenda zaidi pumzika kwa amani, Amen.
 
Mpokeeni YESU jamani, kufa kupo na baada ya kufa ni hukumu ya milele. Either uende mbinguni ukaishi na YESU pamoja na malaika au uende kuzimu ukaishi na shetani na majini, mapepo na kuchomwa moto wa milele. Mimi nimeamua kumpokea YESU awe BWANA na mokozi wangu. Wewe je? Chagua YESU, chagua uzima. Ujanja ni kuokoka siku hizi, YESU ndio dili siku hizi, tukiwa na YESU tunatesa hapa duniani, wachawi na wanga hawatuwezi, mamlaka tunayo, tunalofunga duniani na mbinguni linafungwa. YESU hoyeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom