Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MTANDAO WA MSN: The King and Queen of Bongo Flava(Diamond and Lady Jay D

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Viol, Oct 11, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Bongo Flava is a genre of hip hop from Tanzania. The lyrics are in English or Swahili. Two of the biggest stars of this genre are Diamond Platnumz and Lady Jaydee.
    [​IMG]
    [​IMG]
    Diamond Platnumz - The King and Queen of Bongo Flava - Title1

    Hayo ni maneno yaliyoandikwa na mtandao wa MSN.Naona Diamond anaendelea kujulikana zaidi
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Kama mtu anabong'oa bong'oa ni kwa nini asijulikane?

    [​IMG]
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    So that is a big deal mtu kuwa kwenye msn??
    Haya hongera zao
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    bhaaaaas!
     
  5. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,423
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaha nahisi hii waliyoinama ilisahaulika kutumwa msn waiweke kwenye website yao :tongue:
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    I also wonder, kwa nini usijulikane kwa mtindo huu
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiki ndicho kilichompandisha chat...Wazungu wanafagilia sana mambo haya
     
  8. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa JD sawa ila kwa Domo bado sana.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    ha haa ha....sanaa zingine bana.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    kameruni
     
  11. K

    Kundelungu Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huo wa kuvua hadharani na kubinua lazima ujulikane. Hiyo ni habari.
     
  12. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni hatari sana especially kwa maeneo ya mombasa
     
Loading...