For your information am not christian am simply humanitarian.
propaganda za vyombo vya Habari zimechangia kwa kiasi kikubwa kueneza chuki na fikra potofu, sio Tanzania tu bali ulimwenguni pote.
Matokeo yake Ndio tunayo yaona Leo, na Kuna hatari ya matokeo mabaya zaidi huko tuendako.
hahahhhahhah....................
open minded people always simple to get their views
af kuna watu wanaona kwamba kuitwa mkristo ama muislam ukafanya kosa fulan ni big deal na tena hufikia kuvictimize watu wote wa dini ile.
apart from siye kuwa na dini fulan lkn haijatufanya tusiwe binadamu wa kawaida na ambao tunaweza kukosea kiwango cha kawaida.
kisa kakutwa na mabom ni ishu lakin kwenye kutenda dhambi nyingine bado kunaonekana hakuna tabu
For your information am not christian am simply humanitarian.
sipingani na hilo ila napinga watu kuwa victimized kwa dini zao................ayo mabomu ni wakristow angapi ambao wanayo na wameyaficha?? ama ni kwakua hawajayafanyia tukio?? na je ingekuwa ni mkristo anayo ungesemaje\??
My dear you are either trying to be nice, au you are in denial maana ukweli is so ugly. Msome jamaa hapo juu aliyepoint out kuwa watu wa imani ile Ile wakifanya Yale Yale unategemea nini?
Recruitment inafanyika wapi? Angalia Yule shehe wa msimamo wa Kati wanavyojaribu kumuua.
Of course si wote tena ni wachache sana, lkn hao wachache wana sauti na wanafanya madhara makubwa.
mkubwa unajua unatetea PUMBA.
Ipigeni basi hiyo iman marufuku.
Naona mnazunguka zunguka tu.
Mnahofia nini kuitokomeza hiyo iman iliyo kero na inayohamasisha mauaji??
Sasa kama unataka kujua motive wakati tayari una inclination unawezaje kufanyia kazi hiyo "motive scrutinization" ???!!!!!mi nataka nijue motive yao hasa ni nini?.maana kama bado inafichwa.
Je wanataka arusha iwe islamic state ama wana madai yapi?
Big Show, majibu yako hayana mchango wowote wa kutafuta suluhu, ila naona tu retaliation na jinsi ulivyo defensive.
Anyway, sikulaumu sana, mtu yoyote anaweza kuwa kama wewe lkn nilitegemea kuwa ungekuja na hoja za kuelimisha na kushauri means tufanye nini kujioondoa ktk hataru hii uliyo dhahiri.
Antibalaka.I have heard this phrase many times. ISLAM IS A RELIGION THAT PREACHES PEACE. but when I look around I do not get that impression. all terrorist attacks are parpetrated by muslim fundamentalist e.g sept eleven in NY. seven seven in London. The Boko haram in Nigeria. Al shabaab closer home. the suicide attacks in Pakistan and Iraq. The Arusha bombings. These examples leaves me with no alternative. Islam serves another master who does not advocate love among muslims themselves (Pakistan. Afghanistan and Iraq) and among other people.