Mtandao gani una internet ya kasi na uhakika?

Mtandao gani una internet ya kasi na uhakika?

Sasa mkuu hata akinunua simu yenye 4G,wakati sehmu alipo hata E tu nishida hapo tatizo litakuwa limepungua ki vipi?
Basi mkuu inatokana na sehemu uliyopo...kama upo dar tumia 3G ya voda tigo iko slow...
Kama upo mkoa ambao ttcl inashika kama mbeya dodoma na iringa tumia ttcl hutajuta ina kasi ya ajabu sana
 
TTCL 4G kwa dar. kwa sasa nadownload kwa almost 2.7MB/s . 1GB naishusha ndan ya dakika 10

Screenshot (78)_LI_Moment_Moment.jpg
 
Nimekuwa nikitumia halotel hawa jamaa sasa hvi ni bure kabisa kuanzia bei za vifurushi vyao mpk kasi ya mtandao, kifupi wanaboa sana.

Naomba kusikia wenye ufahamu wa mtandao wenye internet ya uhakika, nihamie huko!

TCRA sijui kazi yao nikutafuta watu wanaotukana tu, lakini huduma bora kwa wananchi wao wapo tu.

Thnx
Smile, kama unaweza nunua mifi yao ...sometmz inaend adi 21Mbps.....ila mm ninatumia hyo mifi na pia nina line ya voda(natmia kwny phn)....voda nao wako vzuri mno
 
Kwa Voda, mimi ni mtimiaji kwa miaka 15 nadhani. Siongelei ofa, naongelea Huduma. Total crap! Basi tu sina ujanja wa kujitoa hapa na pia sijui nikitoka hapo naenda wapi.

Ttcl labda inaweza kufaa kwa mjini manake Voda hata mjini haifai tu.
[HASHTAG]#nimevurugwa[/HASHTAG]
labda kwa upande wako na device unayotumia, ila kiukweli voda wapo vizuri tuache utani tuu maana ukilinganisha na mitandao mingine voda ina uhafadhali kwenye issue ya internet.
 
Wako vizuri ama wana uafadhali?
Manake mie nashawishiwa pia kuwa Voda is the best I can get and I am not even happy with them.
labda kwa upande wako na device unayotumia, ila kiukweli voda wapo vizuri tuache utani tuu maana ukilinganisha na mitandao mingine voda ina uhafadhali kwenye issue ya internet.
 
Nimekuwa nikitumia halotel hawa jamaa sasa hvi ni bure kabisa kuanzia bei za vifurushi vyao mpk kasi ya mtandao, kifupi wanaboa sana.

Naomba kusikia wenye ufahamu wa mtandao wenye internet ya uhakika, nihamie huko!

TCRA sijui kazi yao nikutafuta watu wanaotukana tu, lakini huduma bora kwa wananchi wao wapo tu.

Thnx
Tuna vifurushi mbalimbali kulingana na mahitaji ya mteja, jiunge Tam tam plus kwa kupiga *150*71#
Karibu sana
 
Back
Top Bottom