Mtandao gani una internet ya kasi na uhakika?

Mtandao gani una internet ya kasi na uhakika?

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Posts
2,093
Reaction score
1,905
Nimekuwa nikitumia halotel hawa jamaa sasa hvi ni bure kabisa kuanzia bei za vifurushi vyao mpk kasi ya mtandao, kifupi wanaboa sana.

Naomba kusikia wenye ufahamu wa mtandao wenye internet ya uhakika, nihamie huko!

TCRA sijui kazi yao nikutafuta watu wanaotukana tu, lakini huduma bora kwa wananchi wao wapo tu.

Thnx
 
Hao ni TCRAccm mkuu. Wanakamata tu they don't bother themselves on quality and standards
 
Nimekuwa nikitumia halotel hawa jamaa sasa hvi ni bure kabisa kuanzia bei za vifurushi vyao mpk kasi ya mtandao, kifupi wanaboa sana.

Naomba kusikia wenye ufahamu wa mtandao wenye internet ya uhakika, nihamie huko!

TCRA sijui kazi yao nikutafuta watu wanaotukana tu, lakini huduma bora kwa wananchi wao wapo tu.

Thnx
Vodacom they are the best 3g na 4g yao ndio balaaa hawana ubabaishaji
 
Vodacom haina blahblah ni pesa yako tu
 
Nunua simu ya 4G utakuwa umemaliza matatizo mengi ya mtandao
 
Voda ni aibu ya ki-corporate kabisa.
Usiitaje manake unaenea aibu yao!
Vodacom wako vizur mkuu kuanzia huduma zao hao halotel nilishawatumia na wachumia tumbo tu hawan ofa za kumshawish mtej hata kidogo ttcl hawajaenea hapa mjini tu mnara unasoma bar 2 tigo ndo yale yal hudum mbovu sana na bado wanawadangany jamii kwa matangaz yao ya kuvutia ilihali huduma zao ni mbovu
 
4g ya voda hapo niko nje ya mji kam km 36 mpaka arusha mjini ila imejaa full mnara na spidi yake usipime...
636abeb69e844a282c1fe4ca337af061.jpg
 
Kwa Voda, mimi ni mtimiaji kwa miaka 15 nadhani. Siongelei ofa, naongelea Huduma. Total crap! Basi tu sina ujanja wa kujitoa hapa na pia sijui nikitoka hapo naenda wapi.

Ttcl labda inaweza kufaa kwa mjini manake Voda hata mjini haifai tu.
[HASHTAG]#nimevurugwa[/HASHTAG]
Vodacom wako vizur mkuu kuanzia huduma zao hao halotel nilishawatumia na wachumia tumbo tu hawan ofa za kumshawish mtej hata kidogo ttcl hawajaenea hapa mjini tu mnara unasoma bar 2 tigo ndo yale yal hudum mbovu sana na bado wanawadangany jamii kwa matangaz yao ya kuvutia ilihali huduma zao ni mbovu
 
Suit yourself then!
Manake hiyo 4G na 3G inajidisplay all the time na hamna kitu! Kama na wahusika wameamua kusifia hewa kama hivi, basi sawa.
4g ya voda hapo niko nje ya mji kam km 36 mpaka arusha mjini ila imejaa full mnara na spidi yake usipime...
636abeb69e844a282c1fe4ca337af061.jpg
 
Vodacoma mtandao wenye uwakika huu ni mwaka wa kumi namoja nanimefurahia waleo.
 
Back
Top Bottom