Mtajiju wenyewe!

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,935
1,195
images
 

Micha

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
270
250
Aliyebuni na wanaosambaza hii picha siku zikifika mtaeleza ushenzi wenu.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Naona mreta mada anataka kuleta mgogoro usiokuwa walazima na wakritu!!
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Naona mreta mada anataka kuleta mgogoro usiokuwa wa lazima na wakristu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom