Mtaalam: Watanzania mnadanganywa Stiglers Gorge haiwezekani kwani Kina cha Maji Mto Rufiji kinapungua mno

An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
220
Points
500
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
220 500
" Nasikitika sana Mamlaka husika za Tanzania kwa kuendelea Kung'ang'ania huu Ujenzi wa Mradi wa Stiglers Gorge wakati Sisi Wataalam tumeshatolea Ufafanuzi wa Kutosha kuwa kwa sasa hili jambo linaweza lisiwezekane kwakuwa Maji ya Mto Rufiji hadi vyanzo vyake kila Siku yanapungua Kina chake. Watu wa Mazingira na wale Wasaidizi wa Rais kwanini hawamuambii huu ukweli ili kufanyike utaratibu mwingine na badala yake wanamdanganya tu na kumpa Moyo wakati hali si shwari? " amesema Mtaalam.

Tujadili.
 
Asam

Asam

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
134
Points
250
Asam

Asam

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
134 250
" Nasikitika sana Mamlaka husika za Tanzania kwa kuendelea Kung'ang'ania huu Ujenzi wa Mradi wa Stiglers Gorge wakati Sisi Wataalam tumeshatolea Ufafanuzi wa Kutosha kuwa kwa sasa hili jambo linaweza lisiwezekane kwakuwa Maji ya Mto Rufiji hadi vyanzo vyake kila Siku yanapungua Kina chake. Watu wa Mazingira na wale Wasaidizi wa Rais kwanini hawamuambii huu ukweli ili kufanyike utaratibu mwingine na badala yake wanamdanganya tu na kumpa Moyo wakati hali si shwari? " amesema Mtaalam.
Tujadili.
Huyo mtaalamu atakuwa antumika na mabeberu
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,491
Points
2,000
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,491 2,000
safi mtoa hoja na kama serikali yangu inaamini kuwa huu mradi umefanyiwa utafiti wa uhakika kwa nini wasiweke hadharani(kama ipo)ripoti inayohusiana na mazingira yataathiriwa vipi kutokana na mradi huu?
 
ABIBU CHENGULA

ABIBU CHENGULA

Senior Member
Joined
Oct 15, 2017
Messages
132
Points
225
ABIBU CHENGULA

ABIBU CHENGULA

Senior Member
Joined Oct 15, 2017
132 225
" Nasikitika sana Mamlaka husika za Tanzania kwa kuendelea Kung'ang'ania huu Ujenzi wa Mradi wa Stiglers Gorge wakati Sisi Wataalam tumeshatolea Ufafanuzi wa Kutosha kuwa kwa sasa hili jambo linaweza lisiwezekane kwakuwa Maji ya Mto Rufiji hadi vyanzo vyake kila Siku yanapungua Kina chake. Watu wa Mazingira na wale Wasaidizi wa Rais kwanini hawamuambii huu ukweli ili kufanyike utaratibu mwingine na badala yake wanamdanganya tu na kumpa Moyo wakati hali si shwari? " amesema Mtaalam.

Tujadili.
Huu mradi ametolea ushauri kama mtaalamu sawa, atwambie umeme wa gas alishaulije kipindi kile unashupaliwa na sospeter mhongo kuwa ni mwarobaini wa umeme nchini mpaka Leo haieleweki
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,463
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,463 2,000
......
.....True Mkuu sijuwi ni bulumundu gani aliyefanya hiyo EIA upande wa hydrology
 
Masanva Aya

Masanva Aya

Senior Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
179
Points
500
Masanva Aya

Masanva Aya

Senior Member
Joined Aug 16, 2016
179 500
Kwenye wengi pia kuna mengi. Kuwalazimisha wote waone kitu kimoja sawasawa na anachokiona yule, ni ndoto.
Watu zaidi ya m50 wafikiri na wakubali mawazo ya mtu mmoja tu, ni ndoto pia. Ndo maana wanatumia nguvu kubwa sana kujaribu kila mmoja wetu aamini kwamba hii ni 6 wakati upande wapili wao wanaona 9.

Kosa kubwa sana la kikatiba mumrundikia madaraka mengi hivyo na kinga yote hiyo mtu mmoja tu kati ya zaidi ya watu m5 na Nchi kwa ujumla.
 
prettya

prettya

Member
Joined
Feb 20, 2019
Messages
55
Points
125
prettya

prettya

Member
Joined Feb 20, 2019
55 125
Asante Mtaalamu kwa Ushauri,sasa bwana mtaalamu kwanini ushauri huu haukuutoa mapema wakati project tu imeanzishwa?,why now?
kwa sasa tunaomba uwaachie wataalam wenzio waendelee na kazi kwani tulipofika ni pazuri ngoja wamalize halafu tutaruhusu maoni baadae😁
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,344
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,344 2,000
" Nasikitika sana Mamlaka husika za Tanzania kwa kuendelea Kung'ang'ania huu Ujenzi wa Mradi wa Stiglers Gorge wakati Sisi Wataalam tumeshatolea Ufafanuzi wa Kutosha kuwa kwa sasa hili jambo linaweza lisiwezekane kwakuwa Maji ya Mto Rufiji hadi vyanzo vyake kila Siku yanapungua Kina chake. Watu wa Mazingira na wale Wasaidizi wa Rais kwanini hawamuambii huu ukweli ili kufanyike utaratibu mwingine na badala yake wanamdanganya tu na kumpa Moyo wakati hali si shwari? " amesema Mtaalam.

Tujadili.
Mjinga unaweza kumwelimisha akaelimika ila mpumbavu................!
 
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
344
Points
1,000
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
344 1,000
" Nasikitika sana Mamlaka husika za Tanzania kwa kuendelea Kung'ang'ania huu Ujenzi wa Mradi wa Stiglers Gorge wakati Sisi Wataalam tumeshatolea Ufafanuzi wa Kutosha kuwa kwa sasa hili jambo linaweza lisiwezekane kwakuwa Maji ya Mto Rufiji hadi vyanzo vyake kila Siku yanapungua Kina chake. Watu wa Mazingira na wale Wasaidizi wa Rais kwanini hawamuambii huu ukweli ili kufanyike utaratibu mwingine na badala yake wanamdanganya tu na kumpa Moyo wakati hali si shwari? " amesema Mtaalam.
Tujadili.
unaongelea River Rejuvenation ww unaejiita mtaalam,mbona hiyo ni constant sana duniani kote,kubadilika kwa kina cha maji ya mto husababishwa na sababu nyingi,pia kubadilika huku kinaweza kukawa kwa msimu,mwaka,au hata miaka kadhaa,pia kubadilika huku sio lazma iwe kupungua tu kwa kina cha maji,kina kinaweza kikaongezeka pia,sasa kwann hujawaza kuhusu sababu zilizopelekea kupungua zikibadilika na kuwa sabab zitakazoongeza kina cha maji ktk bonde la mto Ruaha????toa sababu nene ww mtaalam,kama haya ni mawazo ya kitaalam bas kupitia ww jamii tuamini kuwa tuna wataalam wa hovyo sana
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,454
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,454 2,000
Ufanikiwe ,usifanikiwe mtajijua wenyewe mradi atakuwa keshapiga ten pasenti zake kama kikwete kwenye gesi .
 

Forum statistics

Threads 1,307,084
Members 502,332
Posts 31,601,095
Top