Msuya aionya serikali ya JK


Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
Waziri Mkuu mstaafu Cleopa David Msuya, ameipa live serikali ya Jakaya Kikwete kua, kama itashindwa kuyakabili matatizo ya Umeme na ajira kwa vijana basi siku si nyingi Nchii hii itakua kama Libya ama Tunisia

Msuya aliyasema hayo leo asubuhi wakati wa mjadala wa kitaifa uliondaliwa na taasisi ya sekta binafsi Tanzania.

"Its a shame for a 50 years old country kukosa umeme.. kama serikali itashindwa kutimiza matakwa yake basi siku si nyingi Tanzania itakua kama Tunisia."

Msuya aliyasema hayo huku akishuhudiwa na William Ngeleja, Mary Nagu, Friedrick Sumaye, zitto kabwe na baadhi ya wanaharakati na wadau kadhaa wa taasisi hiyo.

"only 14% enjoys the umeme, the rest wote wako vijijini..ni aibu kwa serikali..as a country we are sorounded by 8 countries, tunazitendea haki kweli? are serving them properly? the government must take advantage of everything and generate economic returns to its people" alimalizia Msuya na kushangiliwa kupita kiasi.


Source: Mimi mwenyewe!
 
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
232
Likes
0
Points
0
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
232 0 0
ccm will never perish
msuya amezeeka hana upeo
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
ccm na serikali zake inajitahdi kutatua matatizo ya wananchi wa nchi hii ikiwemo hayo yalioainishwa na kabla a 2015 mambo ya akuwa historia
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
saaaafi sana ila sasa kama ilikua tangu asubuhi mbona umechelewa kuiweka jamani hadi jioni hii.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Ulikuwa unatafakari kwanza ama umetunga?Tumechoshwa na mengi sana kwenye hii nchi.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
saaaafi sana ila sasa kama ilikua tangu asubuhi mbona umechelewa kuiweka jamani hadi jioni hii.


Ngosha alichukua umeme wake
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
ccm wanaona wakisha tupwa nje
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
Ulikuwa unatafakari kwanza ama umetunga?Tumechoshwa na mengi sana kwenye hii nchi.

mimi sio shigongo anaesema "kulikua na binti mrembo mzuri mwenye shingo ya twiga..lakini wazazi wake walipofariki shingo yake ikawa ya uvugu vugu..sija tunga!
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
big up...msuya..! Ila hamia cdm
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
jamaa yuko busy na safari za kwenda kujitafutia suti ughaibuni , hayo wala hayasikii na wala hataki kusikia
 
M

mkweli1961

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
148
Likes
18
Points
35
M

mkweli1961

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
148 18 35
Waziri Mkuu mstaafu Cleopa David Msuya, ameipa live serikali ya Jakaya Kikwete kua, kama itashindwa kuyakabili matatizo ya Umeme na ajira kwa vijana basi siku si nyingi Nchii hii itakua kama Libya ama Tunisia

Msuya aliyasema hayo leo asubuhi wakati wa mjadala wa kitaifa uliondaliwa na taasisi ya sekta binafsi Tanzania.

"Its a shame for a 50 years old country kukosa umeme.. kama serikali itashindwa kutimiza matakwa yake basi siku si nyingi Tanzania itakua kama Tunisia."

Msuya aliyasema hayo huku akishuhudiwa na William Ngeleja, Mary Nagu, Friedrick Sumaye, zitto kabwe na baadhi ya wanaharakati na wadau kadhaa wa taasisi hiyo.

"only 14% enjoys the umeme, the rest wote wako vijijini..ni aibu kwa serikali..as a country we are sorounded by 8 countries, tunazitendea haki kweli? are serving them properly? the government must take advantage of everything and generate economic returns to its people" alimalizia Msuya na kushangiliwa kupita kiasi.


Source: Mimi mwenyewe!

MBONA HUYU MZEE HAJAELEZA KITU GANI KIFANYIKE. ANATAKIWA AELEZE yeye angekuwa raisi kipindi hiki angefanya nini.Huyu si miongoni wa wale wanaopata pensheni kubwa kuliko. Hana jipya.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Waziri Mkuu mstaafu Cleopa David Msuya, ameipa live serikali ya Jakaya Kikwete kua, kama itashindwa kuyakabili matatizo ya Umeme na ajira kwa vijana basi siku si nyingi Nchii hii itakua kama Libya ama Tunisia

Msuya aliyasema hayo leo asubuhi wakati wa mjadala wa kitaifa uliondaliwa na taasisi ya sekta binafsi Tanzania.

"Its a shame for a 50 years old country kukosa umeme.. kama serikali itashindwa kutimiza matakwa yake basi siku si nyingi Tanzania itakua kama Tunisia."

Msuya aliyasema hayo huku akishuhudiwa na William Ngeleja, Mary Nagu, Friedrick Sumaye, zitto kabwe na baadhi ya wanaharakati na wadau kadhaa wa taasisi hiyo.

"only 14% enjoys the umeme, the rest wote wako vijijini..ni aibu kwa serikali..as a country we are sorounded by 8 countries, tunazitendea haki kweli? are serving them properly? the government must take advantage of everything and generate economic returns to its people" alimalizia Msuya na kushangiliwa kupita kiasi.


Source: Mimi mwenyewe!
A very constructive criticism. It is infact a challenge
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Kwa kweli msuya amekosea sana kutoa hiyo kauli kwa sababu kwa yeye kuwa waziri mkuu katika moja ya tawala za nchi hii ni wazi kwamba hawezi kutenganishwa na matatizo lukuki yanoikumba nchi yetu tangu mwaka 1961.

Alipaswa yeye binafsi akiri makosa yake aliyotenda wakati akiwa mtawala then atuombe radhi, baada ya hapo ndio akituhumu na chama chake na serikali ya JK. Vingenevyo atakuwa amekengeuka.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Waziri Mkuu mstaafu Cleopa David Msuya, ameipa live serikali ya Jakaya Kikwete kua, kama itashindwa kuyakabili matatizo ya Umeme na ajira kwa vijana basi siku si nyingi Nchii hii itakua kama Libya ama Tunisia

Msuya aliyasema hayo leo asubuhi wakati wa mjadala wa kitaifa uliondaliwa na taasisi ya sekta binafsi Tanzania.

"Its a shame for a 50 years old country kukosa umeme.. kama serikali itashindwa kutimiza matakwa yake basi siku si nyingi Tanzania itakua kama Tunisia."

Msuya aliyasema hayo huku akishuhudiwa na William Ngeleja, Mary Nagu, Friedrick Sumaye, zitto kabwe na baadhi ya wanaharakati na wadau kadhaa wa taasisi hiyo.

"only 14% enjoys the umeme, the rest wote wako vijijini..ni aibu kwa serikali..as a country we are sorounded by 8 countries, tunazitendea haki kweli? are serving them properly? the government must take advantage of everything and generate economic returns to its people" alimalizia Msuya na kushangiliwa kupita kiasi.


Source: Mimi mwenyewe!
Huyu mzee anadhani tumesahau mambo yalipokuwa magumu akiwa waziri mkuu miaka ya '80 aliwaambia watanzania kila mtu atabeba mzigo wake?
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Waziri Mkuu mstaafu Cleopa David Msuya, ameipa live serikali ya Jakaya Kikwete kua, kama itashindwa kuyakabili matatizo ya Umeme na ajira kwa vijana basi siku si nyingi Nchii hii itakua kama Libya ama Tunisia

Msuya aliyasema hayo leo asubuhi wakati wa mjadala wa kitaifa uliondaliwa na taasisi ya sekta binafsi Tanzania.

"Its a shame for a 50 years old country kukosa umeme.. kama serikali itashindwa kutimiza matakwa yake basi siku si nyingi Tanzania itakua kama Tunisia."

Msuya aliyasema hayo huku akishuhudiwa na William Ngeleja, Mary Nagu, Friedrick Sumaye, zitto kabwe na baadhi ya wanaharakati na wadau kadhaa wa taasisi hiyo.

"only 14% enjoys the umeme, the rest wote wako vijijini..ni aibu kwa serikali..as a country we are sorounded by 8 countries, tunazitendea haki kweli? are serving them properly? the government must take advantage of everything and generate economic returns to its people" alimalizia Msuya na kushangiliwa kupita kiasi.


Source: Mimi mwenyewe!
Huyu babu amesoma alama za nyakati...naye alikuwa waziri mkuu japo sina kumbukumbu za maamuzi yake...is a time now to think of making CHANGES...
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
ccm will never perish
msuya amezeeka hana upeo
Sasa kama hana upeo ni kwa nini Magamba huwa mnamuita kumuomba USHAURI? Msuya hajaomba kutoa ushauri kwa serikali na CCM bali serikali na CCM ndiyo huwa wanamfuata.
 
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
200
Likes
2
Points
0
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
200 2 0
ccm will never perish
msuya amezeeka hana upeo
unajua huko kwenu kisiwani kama jina lako lilivyo hamtegemei kupata umeme. lakini all in all gesi inatoka lindi inasafirishwa mpaka dar kwa mabomba ndio ifue umeme.Wakati huo mikoa jirani na lindi pamoja na lindi yenyewe hawana umeme! ni akili au matope hayo.Ni gharama kiasi gani zimetumika kujenga bomba na tungeokoa kiasi gani kama gesi hiyo ingezalishia umeme huko huko lindi. siku nyingine usifikiri kwa kutumia masaburi peleka fikra kichwani kwanza. SHAME ON YOU.MUHESHIMU SANA HUYU MZEE AU HUKUONA VASCO DA GAMA AKIMUITA AWAPELEKE KITCHENPARTY MAWAZIRI WAKE!
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152