Msomaji huyu wa magazeti RFA Sauda Mwilima hawezi....

Msomaji huyu wa magazeti RFA Sauda Mwilima hawezi....

Mm pia leo Nimeboreka, kwani ni msikilizaji mzuri wa Program hiyo>>

My take: Nadhani imetokea ya kwamba yule asemae "Msikilzaji wetu Makinika nasi" alichelewa kukurupuka wakaona isiwetabu kijana awe kiraka for today. Imani yangu kesho mabo yatakwenda mswano.
 
mpango mpango ni WAPO RADIO, hao wengine wanaiga kusoma magezati. kupata taarifa vizuri sikiliza wapo radio kuanzia saa moja kamili. mia
 
ina maana hamumjui sauda? Kipindi kipi anakiweza mbali na sanaa na wasanii ambacho hakina mbelembele wala nyuma? kazi mchubuo tu -huo ndo uwezo wake wa kusoma
 
Nimesikiliza leo watnznia tuzungumze magazeti ya rfa hadi kichefu chefu.....sijui ht aliyempanga kusoma na yeye hajui wanaojua kusoma maggazeti,rfa kw amud mrefu tumekuw tukiwapend naona sasa mmejisahau siku zote hataa mtoto lazima afundihwe kusoa kama lazima sauda asome, absi mpen mud mmfundishe...si kupang tu ili mradi mmenibo leo

Siyo kwamba hajui kusoma,nilimsikilaza nikuwa alikuwa hana uzoefu,atazoea!
 
Nilidhani wanakuonea kumbe ni kweli hujui kuandika, unapata wapi gutts za kumkosoa anayesoma wakati wewe hujui kuandika?

All CAPS ni uandishi uliyofundishwa na Mwalimu gani?

Matunda ya shule zetu za kata hayo!
 
kiUkweli...huwa sijui kwa nini Sauda Mwilima anatangaza mpaka leo, si TV si Redio...amekuwa huko kwa muda mrefu but hajui kutangaza..hana skills (si natural (kipaji) au acquired (kusomea)), interview zake za kijinga anuliza maswali ya kijinga kijinga, sasa ukimpa kipindi cha kuchambua magazeti unatarajia nini!?

muscle za midomo yake zimelegea mno, mimi huwa naona kama yupo full nyeg@ 24hours/wk
 
Jembe pale ni Tom Chilala kwa RFA/STAR uchambuzi wa magazeti,
 
huwezi kumlinganisha denis na Sauda wewe, Denis nasoma na unajua huyu ana element za kugundua ya kitaaluma na si bora kusoma mandishi,muombe radhi ht km anakoseaa ila hayupo kundi moja na Sauda.......tuwe fair jaman
 
Binafsi nimemsikia leo amesoma vizuri kuliko mtu mmoja anaitwa Denis Mwasalanga.Huyu Denis akiwepo huwa nahama station kwani hata maneno rahisi kama ujinga anaona haya kuyatamka eti ni neno kali mno hasa linapolenga chama tawala!Hongera dada Sauda unafanya vyema kwenye vipindi vyako!
 
Give her time, am telling you she will pick up and gain momentum to do better like others

In anything, however good you are at the beginning must face partial fear, but with more presentation one can couple.

She used to do with different things, but now in a different angle she must find a resonance frequency to match the needs
 
sikumbuki hata RFA mala ya mwisho nilisikiliza mwaka gani..
 
kiUkweli...huwa sijui kwa nini Sauda Mwilima anatangaza mpaka leo, si TV si Redio...amekuwa huko kwa muda mrefu but hajui kutangaza..hana skills (si natural (kipaji) au acquired (kusomea)), interview zake za kijinga anuliza maswali ya kijinga kijinga, sasa ukimpa kipindi cha kuchambua magazeti unatarajia nini!?

Sauda Mwilima ana uwezo mkubwa sana wa kusoma hovyohovyo, kufanya usaili hovyohovyo, na mambo mengineyo ya hovyohovyo.
Pamoja na hayo yote tumpe muda atajifunza hatimaye kubobea.
 
Siyo kwamba hajui kusoma,nilimsikilaza nikuwa alikuwa hana uzoefu,atazoea!

...Eh? Mtangazaji wa TV na Radio uwe kwenye Fani hiyo kwa zaidi ya Miaka Nane halafu upewe kipindi cha kuchambua tu magazeti Useme hana Uzoefu?? Basi si Fani akatafute Fani yake ya Kweli..!:smiling:
 
Give her time, am telling you she will pick up and gain momentum to do better like others

In anything, however good you are at the beginning must face partial fear, but with more presentation one can couple.

She used to do with different things, but now in a different angle she must find a resonance frequency to match the needs

...Are You Serious?? Unafahamu Sauda Mwilima ana Miaka Mingapi pale RFA?? Kama katika kipindi choooote hicho hajapata Uzoeufu unadhani ataupata lini tena..??
 
...Are You Serious?? Unafahamu Sauda Mwilima ana Miaka Mingapi pale RFA?? Kama katika kipindi choooote hicho hajapata Uzoeufu unadhani ataupata lini tena..??


mkuu huyu alizoea muziki na uwewesekaji wa bongo fleva, usomaji wa magazeti unahitaji adabu, utulivu na focus hivyo

nilazima ajipange hiyo ni anga tofauti kabisa na mdundiko ndiyo sababu kusoma taarifa ya habari ni ......
 
mkuu huyu alizoea muziki na uwewesekaji wa bongo fleva, usomaji wa magazeti unahitaji adabu, utulivu na focus hivyo

nilazima ajipange hiyo ni anga tofauti kabisa na mdundiko ndiyo sababu kusoma taarifa ya habari ni ......


...Naweza kukubaliana nawe Mkuu ila nadhani ni tatizo tu la hawa watangazaji wetu wa DotCom maana nakumbuka enzi zilee za akina Salim Mbonde, Charles Hilary, Uncle J Nyaisanga nk unamsikiliza anatangaza mpira na mashamsham yote yanayoendana na mpira, kesho unamkuta kwenye Club Rahaleo na mashamsham yote ya huko na Saa mbili kamili usiku unamkuta anatangaza taarifa ya habari kama sio yeye aliekuwa anahamasisha "Klabu Raha Leo Shooooow"....
Ninachojaribu kusema ni kuwa Mzoefu wa kutangaza na anayeipenda kazi yake sawasawa eneo lolote la utangazaji utakalomuweka ata-fit tu maana nadhani kule vyuoni wanafundishwa Utangazaji tu na sio 'utangazaji wa kipindi cha muziki', 'Utangazaji wa kipindi cha dini'. 'utangazaji wa kipindi cha kusoma magazeti na kadhalika;....Dah! Samahani mkuu kwa 'gazeti' hili reefu..:happy:
 
Inawezekana Sauda Mwilima aliishia darasa la nne, sidhani kama alifika hata darasa la tano. Kama Tom Chilala hayupo au hakuna mtu mwingine anayeweza bora hiko kipindi kifutwe.
 
...Naweza kukubaliana nawe Mkuu ila nadhani ni tatizo tu la hawa watangazaji wetu wa DotCom maana nakumbuka enzi zilee za akina Salim Mbonde, Charles Hilary, Uncle J Nyaisanga nk unamsikiliza anatangaza mpira na mashamsham yote yanayoendana na mpira, kesho unamkuta kwenye Club Rahaleo na mashamsham yote ya huko na Saa mbili kamili usiku unamkuta anatangaza taarifa ya habari kama sio yeye aliekuwa anahamasisha "Klabu Raha Leo Shooooow"....
Ninachojaribu kusema ni kuwa Mzoefu wa kutangaza na anayeipenda kazi yake sawasawa eneo lolote la utangazaji utakalomuweka ata-fit tu maana nadhani kule vyuoni wanafundishwa Utangazaji tu na sio 'utangazaji wa kipindi cha muziki', 'Utangazaji wa kipindi cha dini'. 'utangazaji wa kipindi cha kusoma magazeti na kadhalika;....Dah! Samahani mkuu kwa 'gazeti' hili reefu..:happy:

Ukosahihi wala hujakosea, isipokuwa kitu kimoja

Kundi la akina Abdul Ngalawa, Ahmed kipozi, akina julias nyaisanga, sara Dumba akina Aloysia maneno nawengineo nikizazi kingine (kizazi cha ujuzi, nidham na maalifa), hiki cha leo ni tofauti kabisa na hatuna ulinganifu kwa hao mkuu.

Kama ilivo katika siasa, kizazi cha Jk nyerere, Simba wa vita Mfaume kawawa, salim Ahmed salim nk huwezi kuwalinganisha na mbuzi wasiasa za leo akina kikwete, mzee wa makunyazi Pinda, mzee wa porojo makamba nk

Chukuwa mfano wa kwanza na wa pili, hivyo hiki ni kizaji cha ubabaishaji zaid na kwa kila jambo mhusika anahitaji kupewa muda bila kujari amebobea wapi na kivipi, ukimtwist kidogo tu aibu ya kufa mtu.

Vyovyote vile kizazi chetu kinamapungufu makubwa na kimejaa ubabaishaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom