Msiniulize nimejuaje. Ila kwa nini dada poa wengi wanapendelea K~VANT

Msiniulize nimejuaje. Ila kwa nini dada poa wengi wanapendelea K~VANT

Mshangazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2024
Posts
1,140
Reaction score
4,520
Natamani kujua siri ya hiko kilevi.

Coz nipo na chupa ya pili sasa na najisikia kuagiza inayofuata

Nzuri ladha yake ukichanganya na coke

Ingawa mie sio dada poa.

Nina BIASHARA zangu TOFAUTI
 
Enzi hizo nilijua ukiiweka tu ndani inaanza kufyonza utamu yenyewe kama yenyewe. Kumbe kuna kupampu tena! Ukubwa dawa Aisee!

Ila haya yote yamesababishwa na hekaeka za uchaguzi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom